Thuốc tránh thai

Em đi bsi bsi nói hết ngày kinh chủ nhật đầu tiên uống viên đầu, nay là ngày kinh thứ 4 của em, còn rong kinh 1 ít, mấy chị nghĩ em nên uống hnay hay để tới tuần sau uống ạ?

0 0

mong con

yêu nhau là một chuyện khác lấy đk nhau là một chuyện khác nữa.để sống vs nhau mà có một mụn con cho trọn vẹn.nhưng khó quá.tình cảm xuống dốc khi sống chung có đk 7 tháng,một ng đi lm một ng ở nhà.đi làm về mặt nặng mày nhẹ. giá như cho tôi đi công ty thì có phải k phải nuôi tôi không

0 16

hỏi đáp

cả nhà ơi cho em hỏi với tư thế nằm nghiêng thì liệu có dễ thụ thai ko ạ

0 0

Mng đừng bơ em ạ

Em trể đến hnay là 15 ngày rồi . Nhưng em thử thì vẫn chỉ 1 vạch. Hơn 1 năm nay em ko hề sử dụng thuốc tránh thai... Trể 15 ngày, hí ha hí hững thử cứ tưởng là 2vach, ai ngờ chỉ có 1vach. Em hoang mang quá mọi người ạ

0 0

Con iu

E trễ 9 ngày r! Bjo co thể đy siêu âm dc ak'

0 10

Xxx

E và bạn trai qhe , a ấy k kìm đc và xuất bên trong, kì rụng trứng của e còn 4 ngày nữa. Vậy các chị cho e hỏi liệu e có nên uống ttkc k ạ? E sợ dính bầu vì e còn đang đi học :((((

1 9

Chấm

Lại là em đây ạ. Tháng 5 em có kinh m7 tháng 6 mùng 8 mà tháng này e chưa có thì liệu trễ chưa ạ 4 ngày trc e hay sốt vs mỏi thắt lưng quá mà vẫn 1 vạch nên e k thử nữa.hai hnay k sốt, ko đau lưng nữa thì lại nôn ạ :( Liệu e có e bé ko các mẹ. Ngực e thấy vẫn bt ạ. Bụng thj thoảng đau kiểu quặn một tẹo thôi. Đi táo nhiều. Chứ trc sắp bị e toàn đi ngoài thôi

0 11

Que thử thai ra kết quả khác nhau

Cách đây 3 hôm e thử que thì thấy có 1 vạch đậm, 1 vạch nhạt. Hôm nay thử lại thì chỉ có 1 vạch. Thế là thế nào các chị? Giúp e với.

0 9

Thăc mắc

Các mom cho em hỏi ngu cái là khi rụng trứng thì dịch trắng có trước rồi trứng mới rụng hay là rụng rồi nên mới có dịch trắng 😥

1 0

Rụng trứng

Mọi người ơi, cho em hỏi với ạ 😓 Như thế nào để nhận biết rụng trứng vậy mọi người 😳😳 mọi người chia sẽ giúp em với ☺️☺️ thanks all ❤️❤️

1 1