Nang

Các mẹ ơi, dạo gần đây em hay bị đau bụng, đi siêu âm bác sĩ kết luận: có dịch túi cùng , buồng trứng có 1 nang cơ năng bằng quả chanh, bsi bảo khi nào có kinh nang này sẽ biến mất, niêm mạc là 10,9, DAP: 39,7. Nếu siêu âm thấy nang cơ năng tức là mik ko có thai rồi phải ko các mẹ, mà dịch túi cùng là cái j mik ko hiểu. Còn 10 ngày nữa mik mới đến ck. Mong các mẹ giải tỏa giúp mik.

0 6

mong có thai.

các chị cho e hỏi e canh đúng trước trong, sau ngày rụng trứng để sh vợ chồng rồi, và cũng làm giống như các chị nói là kê cao gối sau khi tinh trùng vào.nhưng e cũng đang lo ko biết có thành công dính bầu ko. các chị nào từng có kinh nghiệm và thành công hay có lời khuyên gì ko chia sẻ chút ít cho e với ak. e đang thả cửa để chuẩn bị có bầu ạk...

0 2

M.n cho e ý kiến ạ

M.n cho e ý kiến với ạ.nay là ngày cúi cùq e rụq trứq.mà e mới qh với ny.nhưq hk ra máu chỉ ra tinh dịch thôi.còn a ấy cũq hk có xuất tinh.v m.n cho e hỏi như v có thai hk ạ.

1 2

Táo bón

Có mẹ nào mang thai mà táo bón k ạ. Giup e với ạ[6][6][6][6][6][6][6]

0 5

Lần đầu qh

Lần đầu e thấy rất đau và rát. Sau đó có vài giọt máu đỏ tươi. Nhưng vẫn k biết là của ny đã vào hay chưa. Chỉ thấy đau chói kinh khủng. Hôm sau e đi cà nhắc mất cả nửa ngày. Di vs cung xot. Nhưng đến tối hôm sau lại diễn ra lượt 2, lần này đỡ rát vs đau nhưng loay hoay tn mà mãi vẫn k vào đc. Như vậy đã phá đc trinh chưa ạ? Sao lần 2 lại vẫn có cảm giác như có gì đó chắn lại????? Nhờ các ce tư vấn giúp[46]

0 3

Cơ thể

Hnay là ngày rụng trứng tối hôm qua mk QH vs ck xog sáng nay ddậy đi tắm thấy quần chíp có tí máu..lúc đi tiểu đái ra như tiết lúc đến ngày ckk ý...mk h lộ sợ quá..phải chăng mk QH mạnh quá n ms thế hay mk bị cái gì hả m.n.....huhu

0 2

Phòng tránh thai

Các chị ơi cho em hỏi. Dùng bao cao su khi quan hệ có 100% không có thai không ạ? Liệu có xảy ra trường hợp hi hữu như rách hay thủng bao cao su không ạ? Em cảm ơn!

0 10

Buồn quá

Có mom nào giốg em ko ? Mag bầu dk 6 tuâdn mà rm nghén kinh khủg quá , ko ăn dk gì , toàn bị đau đầu tụt huyết áp , mom nào có bí quyết gì chỉ cho em với ạ

2 1

Giúp E trả lời những câu hỏi?

Cho E hỏi nếu quan hệ ngay sau khi vừa hết kinh mà ko dùng bcs thì có an toàn ko ạk?[1] Bình thường toàn qh dùng bcs nhưng E chẳng có cảm giác mà còn bị đau rát nếu làm lâu[25].. Giờ muốn qh ko bao thử ntn, có cảm giác đc sướng ko nhưng cứ sợ ngoài ý muốn [11] Chị nào có kinh nghiệm trả lời giúp E ạk! E cảm ơn nhiều![30]

0 3

Chịn nan giải😿

Cho e hỏi nếu e đã lỡ Koa thai với NY e r,NY e đòi cưới gđ NY e kủg chịu nhưng e Hk dám Ns vs mẹ và gđ e vì gđ e khó...e Pải lm s M.n júp e với đừng bơ e nha

0 6