Tư vấn thai kỳ!

Mình theo chu kì mà lyly tính cho mình thì mình sai bét, chán ghê. Lyly tính kiểu gì mà chưa tới ngày rụng trứng mình đã bầu mất rồi !!!. Làm mình đi mua thuốc đặt âm đạo dùng lâu nay... dùng nhiều cái đó có sao không các mẹ? E thấy hoang mang

1 4

Giúp e với !!!!

Cm cho em hỏi. Ck e ko đều nhưng tháng nào cũng có kinh, tháng trc e có kinh vào ngày 24 & tới nay chưa có ( tức trễ 2 tuần rồi ), mà e thử que toàn 1 vạch. Người thì buồn ngủ, mau đói, hôm nay lại ra ít máu ko hôi màu nâu nhạt r ngưng. Mấy ngày trc lại đau râm ran bụng dưới. E đang hoang mang quá k pít có thai k ạ cm đừng bơ e. Ng e rất mệt mỏi 😟😟

0 0

mn cho mk lời khuyên đi ạ

Mk và a yêu nhau do GĐ cấm nên đã ra ngoài sống chung. Giờ mk có thai, kinh tế khó khăn do cả 2ko có việc làm ổn định. Giờ mk có nên giữ lại cái thai ko MN cho e lời khuyên đi ạ

0 3

Giúp e

Thuốc điều hoà kinh nguyệt loại nào uống là tốt nhất Mn tư vấn giúp e E bị mất kinh mấy tháng mà vẫn chưa có Tư vấn giúp e

0 8

Các chị ơi

Em bị bệnh , khám bsi kêu khó có con. E k pk ny mong con không chứ nó nhắc con vs lại lo cho e lắm . E hỏi nó mong con lắm hả thi nó nói lại theo e là có mong hông? V là nó có mong con của e vs nó không ạ. Hic. E suy nghi miết . Lúc qh thi nó không chịu dùng biện pháp nó kêu thả đi , nhanh có con . Các ci góp ý giúp e vs

0 0

Kinh nguyệt den roi ạ. Vui qua di co thể theo doi dc[3][3][3][3][7][7][7][41][43][43][43][43][43][43]

Luy nay co hiểu nhiệm m.n nhỉ. Minh thay hai thang nay no bao ngay kinh cua mjk chan xác lm do m. N ạ. Thang nay no bao kinh nguyệt den tu mùng 7 den mức 9.qua thật k lech teo nao −192

1 0

Lần đầu

Sau ngày qh bao lâu thì thử que thử thai được ạ? Do là e và ny có qh ngay ngày rụng trứng có sd bao và xuất ngoài. V thì có sao k ạ?

1 4

Tư vấn

Bọn e có qh sử dụng biện pháp uống tránh thai hàng ngày .em uống dk mấy tháng rồi liệu có ảnh hưởng sau này sinh nở k .mà bạn e k thích qh bằng bao.có ai có biện pháp nào an toàn k chỉ em vs ạ

1 22

😄😄 hic

Mong con quá nen e sinh ra tuong tuong mh có thai .kieu hoang tuong ay .troi oi e luc nao cung nghi e dang co thai het .lam sao day các ch .chac e sap khung roi hic hic

0 0

Đừng bơ em

Ny e nói mong con , biết bao nhju tgiannaf giờ vẫn chưa thấy đâu. Em hỏi ảnh là anhmonh con lắm hả, thi ảnh hỏi ngược lại em câu đó. V là ảnh mong con của bọn e không mấy mẹ. [6][6]

0 0