Giúp mình với

Hôm 1.7 mình khám thai thì thai 6 tuần 3 ngày chưa có tim thai. Đến hôm m6. 7 khám lại thì 6 tuần 6 ngày nhịp tim thai chỉ có 81. Có mẹ nào từng như thế mà sau nhịp tim con tăng lên ko ạ.

0 13

Giúp em với ạ

Các chị ơi, như này là có thai chưa ạ, bọn e qh được 18 ngày ngày rùi ạ, em thấy có thêm 1 vạch rất mờ, ko biết là có gì chưa ạ hay do que thử sai

0 60

Hỏi ngu

Các mẹ ơi biểu hiện có bầu rõ nhất là gì vậy ?. Sau qh 7 ngày đã biết chưa nhỉ ?

0 7

Giúp mình với

Tháng trc 20 ngày là mình đã có nhưng s tới tháng nỳ thì bị trễ 1tuan vậy mình có thai k vậy giúp mình với

0 0

Mong muốn

Mình có 1 bé gái nay 10tuoi roi. Giờ muốn có 1 em trai. Mà qh trước 12h khi rụng trứng liệu tinh trùng y có sống để chờ trứng dc ko. Tại mình thấy thử que 2 gạch đậm rồi.tưởng vậy là rụng rồi nên phang luôn. Ai có kinh nghiệm chia sẽ mình với. [6][6]

1 0

Lo lắng

Có chị e nào qh vào ngày đầu của kinh nguyệt chưa ạ . Như vậy có dính bầu ko.

0 0

sinh con trai

mọi ng có ai biết cách tính như thế nào để có thể mang thai con trai k ak? E có một cô công chúa đáng yêu rùi nên giờ muốn sinh thêm cậu quý tử cho có nếp có tẻ mọi ng ạ.

1 12

Đau bụng

Mấy chị cho e hỏi đau bụng rụng trứng thường kéo dài mấy ngày hay chỉ trong 1 ngày thời điểm rụng trứng. E đang giữa chu kì kinh nguyệt thời điểm rụng trứng mà đau bụng maya ngày nay chưa hết. Ko biết phải đau bụng rụng trứng ko. Hay đau bụng gì. E lo quá

0 3

Mong con

Các mẹ kinh nghiệm có bé trai tư vấn cho mình với !!!

1 0

Uống thuốc tránh thai khẩn cấp

Các chị ơi, từ đầu tháng trước đến nay em uống thuốc tránh thai khẩn cấp 4 lần rồi ạ :((( Bây h là đến chu kì của e rồi mà quá 5 ngày rồi chưa có 😭😭😭 Em lo quá phải làm sao đây ạ

1 53