Em bé

Các chị ạ e với any cũng xác định thế là 2 đứa abc trước Cũng mong mỏi có e bé lắm rồi!! E bị chậm tính đến hnay là 6 ngày Đang định để mai thử Nhưng lúc nãy đi vs e thấy có 1 it máu ra giấy vs( màu đỏ tươi lắm) kb có phải máu báo k nhỉ??? Các c nào từng có bầu r cho e xin ý kiến[2][2][2][2]

0 9

Tâm lí

Mình hay ra huyết trắng hầu như là cả tháng trừ khi có kinh là hk. Nhưng có Kinh có lúc ra nhiều có lúc ra ít 3 ngày là hết .mỗi lần có mệt mỏi ê ẩm cả người.. Mình có kinh nhưng còn 1 chút lỡ quan hệ có bị gì hk ạ. Giúp e vs

0 17

Lưu thai

Em chào cả nhà ạ. Em muốn hỏi mọi người là có ai từng bị lưu thai xong mà thả mãi ko có bầu lại ko ạ. E từng bị lưu thai 2 năm rồi mà e thả lại gần 2 năm nay vẫn ko thấy có lại. Mọi người ai có kinh nghiệm gì giúp e với ạ. E cảm ơn nhiều

0 10

Mong be trai

Vc em mong con trai các me kinh ngim, chia se bí kíp lam tình tư thế voi thoi điem nào vc em nhu cau manh 3 lan ngay co phai Lam Nhiu nen tinh trung ko khoe ko ?chua thay con trai , dễ con trai mau về đi ah ! Với Ck e họ lý gia Hưng sinh ctrai đặt gia huy hợp k ak e cam on

1 2

😂😂😂

E ko biet tinh chu ki kinh nguyet. Co ai chi e voi a. E cam on nhieu

1 7

Sex

Có chị nào như em không ạ gan ngày rụng trứng la em chịu không nỗi khổ nỗi ng iu lại làm xa . Chia sẽ nha mấy chị [33][33][33][33][33][33][33]

2 47

Mong con

E mong có con quá các mẹ ạ, e với ny e mới quan hệ thường xuyên cách đấy 2 tháng, trung bình cứ 1 1 tuần 1 lần, có tuần không vì bận ko gẶp nhau. Mà số e đen những tuần ko quan hệ lại vào đúng những ngày rụng trứng. Hôm thứ 6 vừa rồi bọn e có quan hệ xuất trong, và hôm đấy theo e tính thì đúng vào ngày rụng trứng của e. Giờ e đang rất mong chờ , ko biết sau quan hệ bao nhiêu ngày thì có thể biết mình có thai hay ko các chị có kinh nghiệm cho e biết với. E chưa thả bao giờ đây mới là lần đầu tiên quAn hệ vào đúng ngày rụng trứng e mong chờ quá

0 2

Giúp e với

Các chị cho e hỏi ntn là có thai hay không ạ

0 4

Mong bé

Trễ bao lâu thử thai đc ạ

0 0

Đừng bơ e

Quan hệ rồi bao nhieu ngày mình có thể thử thai chính xác ạ [14]

0 3