Tam su

Mấy chị ơi cho e hỏi là có ai giống như e không mấy ngày trước e có sa bs bảo la 3 4 ngày nữa trứng e sẽ rụng nhưng mà e ththử que thì không thấy rụng ngược lại bà Kinh lại đến?e không hiểu tình trạng của e la bị bệnh gì nữa?các chị cho e y kiến nha?giờ e cảm thấy rất chán ak?

0 0

Mong rằng giấc mơ có thật

Mấy mom ơi e chưa có con 2 năm rồi mong mãi luôn ah.hôm qua bà chị dâu gọi nói c nằm mơ thấy e có thai, e nói thai 2 tháng rồi ai ngờ tỉnh dậy là mơ. E về nói ck ck e cũng nói hôm qua a cũng nằm mơ e có thai đúng ngày bà c dâu mơ luôn. Ck nói ck k kể sợ vk buồn E ước j giấc mơ thành sợ thật [6][6][6]

0 24

Hỏi nhỏ

M.n ơi, em với chồng em quan hệ an toàn có sử dụng BCS nhưng anh ấy xuất tinh ngoài, vô tình BCS rơi và tất cả tinh dịch đều rơi gần cô bé, em không biết như thế có khả năng mang thai không ạ?

0 1

Mừng quá đi ạ :)

Em trễ mới 3 ngày thôi, thử như vậy là đi siêu âm được chưa vậy các chị???

0 9

Giúp e vs cái chị

Số là em bị kinh nguyệt k đều.. nhưng hằg thág e vẫn sử dụng thuốc tránh thai hằng tháng.. có thág rồi e quên uốg mỗi lần uốg 2 3v một lúc.. sau khi khi hết kinh.. e uôg vỉ mới.. vỉ mới e uôg dk có 7v thig bị kiểu như rong kinh lại.. mà ít ít k nhìu lúc có lúc k.. kéo dài cả tuần.. trog tg đó e vẫn uốg tiếp vỉ thuốc nhung cũng có qh bt.. k pk e cóbij dính bầu k nữa.. vì do kinh nguyệt thất thường

0 0

Chuyen phong the 😎

Mn cho e hỏi sau khi sinh mổ bao lâu thì qh vck đc vậy ah?..

0 6

Rong kinh

Em và bạn trai bắt đầu qh cách đây 3 tháng, e có uống thuốc ttkc 2 lần (do ko có kinh nghiệm nên làm rách bao), sau đó chu kỳ của em bắt đầu thay đổi, 1 tháng đến 2 lần. Gần đây nhất là cách nhau 4 ngày :( các chị có kn cho e hỏi, e có phải là bị rong kinh ko? Này là do sk e có vấn đề hay do tác dụng phụ của thuốc ạ. E ra máu sậm màu hơn bình thường và bị vón cục ạ

0 1

Nk 09/ 07 /2017

Trễ kinh 2ngay rồi

0 0

Mong con

E chậm kinh 7 ngày thử 3 que ở 3 thời điểm khác nhau rồi đều 2 vạch,hôm nay đi siêu âm bảo ko thấy túi thai trong buồng tử cung. E buồn quá.ko bjt sao nữa. Thấy ngực sưng đau,đầu ti ngứa nữa[6][6]

0 15

Mọi người giúp e ạ

Ngày đầu kỳ kinh đến ngày hết kinh là 7 ngày e có quan hệ với a A lý do e bị hiếp dâm, nó say rựu chui vô buồn..., k dám nói với ck vì nó là e họ của chồng, đến rụng trứng( trên lệch trươc sau rụng trứng là 1 ngày) e có qh với ck đến h siêu âm thai 8tuần rồi, e k biết là con ck m. Hay con thằng khốn đó nữa..chị e ơi cho e lời khuyên đi ạ..đến nay theo luy e trể 1tháng 5 ngày rồi.. e lo khổ quá các chị ơi

0 29