Ý kiến

E Bị trể kinh 2thang rồi... có chồng dc 7thang e thả khoang 4 tháng nay rồi..e mua que về thử thì ko có thai... lúc trước còn quen nhau e uốn rất rất nhìu thuốc ngừa thai cấp tốc...h có bị sao ko ạ mấy chị... e lo quá...

1 26

Qh khi đang mang thai...

E thai đc 2 tháng rồi mà rất ham muốn ck e cũng vậy ...hôm qa e với ck e có sờ soạng mà chỉ làm bên ngoài thôi .sau khi đi tiểu thì e thấy nó ra dịch màu đà ( gọi là máu ) như vậy có ảnh hưởng tới thai k ạ .e lo quá

0 13

Mong con

E chậm gần 1 tháng r s thử vẫn 1 vạch. Chán thật ý[6][6][6][6][6][6]

0 0

Xét lý lịch

Các chị ơi e có 1 chuyện này rất là hoang mang. Ngày xưa ông nội e bỏ bà nội e khi bà đang mang thai ba của e. Ông nội bỏ vào Tây Ninh làm tình báo cho Ngụy. Còn bà nội e ở ngoài đây theo cộng sản và lấy ông nội t2 cũng theo cộng sản luôn. Mà e ko biết trong lý lịch ba e là ghi cha là người nào. Vì bà nội sinh ba e ra là đã tái hôn rồi. Bà nội e mất rồi, hỏi ba thì ba nói ghi trong lý lịch là cha mất, còn mẹ e nói thấy ba ghi trong lý lịch là ông nội trước ( tức là ông đi theo ngụy). Người yêu e hiện tại là sĩ quan quân đội. E muốn xét lý lịch để biết e với a có quen nhau đc ko. Thật ra e ko muốn cho a biết chuyện này mà e ko biết xét ở đâu và có xét đc ko? M.n ai biết chỉ e với e cảm ơn nhiều lắm.

0 15

Cho em hỏi ạ

Mọi người ơi đi khám sức khoẻ sinh sản như thế nào và mất nhiều tiền không ạ em mong con quá

1 0

Thuốc tránh thai

Em cho hỏi với mấy ché ạ.. hôm nay là ngày 4 trong chu kì rụng trứng của em. Thế mà nãy em vs anh ny có qh vs nhau (lần thứ 2 của em) nhưng mà anh xuất ra ngoài.. thế khả năng mang thai có cao không ạ? Em sợ quá huhu [6] tại em chưa có kinh nghiệm nhiều ạ.. các ché cho em ý kiến với. Em có nên sd thuốc tránh thai không ạ?? Đừng bơ em [6][6] huhu giúp em vs ạ.. em chỉ mới 19t thôi ạ...

2 11

Ngày rụng trứng

Các chị em cho em hỏi em đang ở ngày thứ3 của chu kỳ mà Lily báo ngày rụng trứng là 3 ngày nữa là ntn ạ? 😅😂😢 Em ko có kinh nghiệm vụ này lắm, các chị em giúp em giải đáp với. Cảm ơn các chị em nhiều, iu thương <3 <3

0 0

Thuốc tránh thai

Các mẹ có bị giống em ko ạ uống thuốc tránh thai bị đau bụng dưới Đây là lần đầu em dùng bị đau bụng dưới như trên giấy ghi là tác dụng phụ liệu có ảnh hưởng j ko ạ :(((

0 1

Mong

Trưa nay mh thử que thấy hiện 2 vạch,mà dạo này mh cũng thấy tức ngực,đau bụng như đến tháng ,ng lại như muốn sốt .ko biết tnao đây

0 4

Thuốc tránh thai giúp em

E vs ny mới làm tình và khi xuất tinh ra thì ny rút ra làm 2-3 lần đều vậy thì các bác có sợ bị dính k ạ Và có nên uống thuốc tránh thai k ạ Ny bảo chắc chắn ko bắn vào vì nó điều khuyển được nhưg cả e vs ny đều muốn uống thuốc cho chắc Mà vốn e là đứa nội tiết tố ngày kinh ko đều nữa :( Lần đầu nên e hoang mang quá E mua thuốc nào thì tốt ạ

0 4