Giúp em

Dạo gần đây bọn e hay qhệ xuất ngoài liệu có thai đk k các chị [11][11][6][6]

1 27

Cần lời khuyên

Em đang trong thời kì rụng trứng . Em và người yêu qh nhưng chưa cho vào hết được vì e thấy rất đau . Ny e có xuất tinh nhưng là ở bên ngoài . Em có khả năng có thai ko ạ

0 2

Lo lắng

Có chị nào trễ kinh 20ng thử que lên 2v mà siêu âm thai chưa vào tử cung k ạh. Mấy chị tư vấn giúp e đừg bơ e tội e hic hic

1 5

😑😑😑

Các mẹ cho e hỏi với ạ. E 18t nhưng kinh nguyệt không đều, đến đi thất thường mà hay bị ra dịch nhầy màu trắng ( có khi trắng đục, có lúc lại kiểu trắng trong trong) mà lại có mùi lạ nữa ạ, như thế là bị sao ạ, có nguy hiểm k? E cảm ơn.

0 33

Tiêm hcg

Hnay mình đi soi trứng dc 2 quả to đùng 24mm vs 22mm niêm mạc 11mm thế là bsi cho tiêm rụng trứng luôn.quen mất k hỏi bsi là tối nay triển hay mai nữa hic.mong đến 14 ngày nữa quá đi.hic sốt ruột quá

0 22

Buồn lắm các mom ạ

Chả là e thì mới thử lên 2 vạch.ck e thì nhu cầu cao.mới thì ai chả đau bụng lâm râm với cả khó chịu phải ko ạ. Vậy mà ck e nó bảo "có ai bầu như m ko bầu mà suốt ngày đau bụng với mệt mỏi".mới thử lên nên e ko cho lão động vào e.e sợ ảnh hưởng lắm.mà còn chưa biết con đã vào tổ chưa nữa.e lo.nhưng lão nhu cầu cao e ko cho quay ra cáu gắt bảo e ích kỷ các kiểu.e mệt mỏi lắm các mom ạ.ck người ta trống có con mà chăm.ck e thì vừa thả dính luôn mà lại ns e như vậy.e chán lắm rồi.có ai làm ẹ đơn thân ko?cho e hỏi có vất vả lắm ko ạ.sống thêa này e muốn 1 mình nuôi con cho đỡ bị ns là"ai cũng mang bầu chứ phải mỗi mình m mang bầu đâu"lại còn đi so sánh e với mẹ ck bảo trước bà yếu vẫn làm ầm ầm các kiểu.bầu mỗi người mồi khác.chứ có phải ai cũng giống ai đâu. Mệt mỏi quá các mom ạ.giờ mà làm mẹ đơn thân thì thật sự chỉ thấy thương con

0 0

Giúp em

Các chị ơi cho em hỏi là thỉnh thoảng e hay bị ra máu vào ngày rụng trứng. Chỉ 1 chút dính dính ở đáy quần thôi ạ, như vậy liệu có sao không ạ. E lo lắng k biết có sao không.

0 1

Qhe

Em và a ý qhe k dùng bao, lúc đưa vào thì e thấy ở đầu khấc a ấy có tí nhờn, a ý k xuất trong khả năng có thai k ạ

1 5

Góc tư vấn

Các chị cho e hỏi chu kì kinh nguyệt của e là 2 tháng 1 lần như vậy có bị làm sao ko ạ? E cảm ơn!

0 13

U nag buồng trứng

Mọi người ơi cho e hỏi e chưa sinh sản bjo nhưng trưot e bị rong kinh lâu e đi khám bsi bảo bị u nang buồng trứng vê uống thuốc 1 tgian sau này e lại bị nhức2 lại mọi ng có cáh nào giúp e với ạ

0 24