Tâm sự cho nhẹ lòng... Xin các mẹ giúp em

Mình và anh ấy quen nhau đc 3 tháng, do yêu và 1 phần sợ mất anh ấy nên mình có nói dối là m co thai< sự thật thì m k có vì m bị đa nang buồng trứng). Do ngày trc quen nyc mình từng có thai 2 lần nhưng m đều phá thai, r mình uống rất nhiều thuốc ttkc R mình với anh ấy đám hỏi cuối năm ngoái, anh ấy vì mình thay đổi nhiều lắm từ 1 ng ăn chơi gio lo làm ăn, thời gian đó m k bjt làm sao, m xin con nuôi, dự sinh cuối tháng 5, tới ngày hôm đó m k dám gặp anh cũng k thể ôm đứa con k phải con mình, r gđ và anh biết sự thật, mình biết a rất đau, nhưng anh vẫn kéo mình ở lại, anh nói sống với nhau có tc rồi, a thương m k bỏ đc.... Lúc đó gđ anh đòi từ anh Rồi hôm bữa m thử que 2v, m mung lắm nói cho anh biết, anh vui và chăm sóc m, k cho m đi làm nữa, tới khi siêu âm thì bs bảo k thấy j, có phải số phận trớ trêu m nhiu thế k, Mình biết anh rất mong đứa bé này, bây giờ m phải làm sao đây, cũng k thể để a buồn phiền nữa, nếu anh bị tổn thương 1 lần nữa m k biết sẽ ntn, mọi ng giúp m với xin đừng bơ mình Mình cũng đi cầu siêu cho con r, huhu

1 13

Các chị chỉ e với ạ

E hết điều kiện đk 3 ngày rồi Hôm nay e mua thuốc tranh thai hằng ngày này Thê e nên uống bắt đầu từ viên thứ mấy ạ Bác sĩ bảo e uông từ viên đầu tiên có đúng và tránh thai hiệu quả k ạ Tránh thai hằng ngay có hại cho sức khoẻ sinh sản sau này k ạ

1 8

Kinh nguyệt

Mới hết kinh đây 5 ngày thôi, mà nay lại có kinh tiếp tục nữa rồi là sao vậy mn.. Giúp với 😭

0 3

Mong con

Em đag đặt thuốc chữa viem lt mà thả để bầu thì có bầu dc k ak có ảnh hưởng tới thai nhi k ak mong cac mom tv cho e với

0 3

khổ

môi lớn e xúât hiện vài đốm tròn sát nhau..dọc viền môi lớn cũng có... e nghi mình bị sùi mào gà các mẹ ạ! ai từng bị hay có kinh nghiệm chia sẽ cho e với ạ.e lo quá kh giám đi khám [6][6]

0 1

Mong con

Các mom tư vấn giúp em. Em mới cưới được nữa năm. vc em mong có em bé lắm nhưng mãi ko thấy. ko biết có vấn đề gì ko. theo mọi người thì có nên đi khám cho đỡ lo ko ạ.

1 48

Canh trứng

Theo lyly thì 2 ngày nữa mình rụng trứng Mình đã kết hợp que thử Sáng nay mình thử thì lên 2 vạch như này Vậy tối mình bắt đầu chiến được chưa các mom Mình mong con lắm nên nhờ các mom chia sẻ kinh nghiệm. Cảm ơn các mom nhé.ai biết cho mình lời khuyên ạ. Ckk mình đều. Nên theo lyly mình thấy rất tin tưởng. Tháng trước lyly báo ngày có kinh thì y rằng ngày đó mình thấy kinh. Nên mong rằng với sự giúp đỡ của các mom và lyly mình sớm đón đc con về Thú thật là mình chờ gần 3 năm r. Rất mong sự giúp đỡ của các mom

1 4

Trễ kinh

Chu kì của mình 3 tháng nay k đều nhau gì cả!... lại hay đau bụng dưới. Mình đi khám thì bác sĩ bảo không sao, cũng chưa có thai. Có khả năng là do mình bị thay đổi nội tiết nên mới thế! Sao mình thấy hoang mang quá?

1 19

cún con của mẹ . mong con

các mẹ ơi 5 ngày nữa e mới tới chu kỳ mà e mong con quá ạ . giờ thử que được k ạ . e k có biểu hiện gì chỉ là âm đạo khô ráo thôi với cả mất ngủ í .

1 5

Mong con

Mình có canh rụng trứng và đây là kết quả sau 12 rụng trứng ạh như vậy là đã chắc có chưa vậy mọi người ơi. E vừa mừng vừa lo ạh

0 1