kham bệnh

có mẹ nào khám ở bv sản trung ương roìi chia sẻ em xin ít kinh nghiệm

1 1

....

Mn ơi, e thấy thực tế và cũng đọc nhiều qua trường hợp những mẹ nhỡ có e bé rồi đi phá, sau này phải trả giá, nào là vô sinh, nào là làm ăn k được, rồi k đi cầu siêu nữa... E thì e k phải phá nhưng k may e đợt trc cũng bị sảy thai khi đc 6 tuần, bọn e ở riêng nên cũng k báo cho 2 gđ biết để khỏi lo, nên cũng k cầu siêu hay gì cả E làm vậy liệu có bị trả giá hay bị sao k ạ mn E hỏi câu ngu tý các mẹ đưmgf mắng e nhé, nói về vấn đề đấy e k am hiểu lắm

2 11

Lo lắng

E với bạn trai âu yếm nhau, vô tình Anh ấy xuất tinh dính vào quần em, vậy em có bị có thai không ạ?(lúc đó em mặc 2 quần)

0 8

Chuyện ấy

Tối qua e vs ny có quan hệ vs nhau. Mấy lần trước thì bọn e chỉ mon men nghịch ngoài thui. Hqua đi quá giới hạn một chút, a ấy cho vào một chút, chưa sâu rồi ra ngay, xuất tinh luôn mặt đờ ra. Cho e hỏi như vậy có phải ysl ko ạ? Ny 32t còn e 24t. Và cho e hỏi như vậy có khả năng có bầu ko ạ? E hoang mang quá vì cv chưa ổn định, bọn e sắp cưới nhưng tài chính chưa ổn định. Các mom tư vấn giúp e.

0 2

Góc Khuất Đàn Bà 😅💜

Ck mình hay thích sờ bầu ngực mình !! vì nó tròn và căng ông ấy nói nhìn mãi không chán , nói thật mn xem ntn chứ lúc nhập cuộc mình bảo không được đụng vào núm của em chỉ mút ở ngoài thôi 😅 vậy mà cũng nghe đó

0 7

Kinh nguyệt

E mới hết kinh cách đây 5 ngày thôi, mà sáng này lại bị ra máu nữa, triệu chứng đó là như thế nào vậy mọi người... Giúp e với 😭

0 9

Cần lời khuyên

Em phát hiện mình có thai, Người yêu em không muốn giữ Nhưng em cũng đã từng bỏ em bé một lần rồi Giờ em rất đau khổ Mọi người hãy cho em lời khuyên với

0 49

Cần tư vấn

E nay 17 . Mà gần đây ngực e đau căng tức . Ck thì còn 10 ngày nữa , rụng trứng thì qua rồi . K biết e có bị gì k mọi người . LO QUÁ [28][28][28]

1 16

sao thế nhỉ

có chị nào bị 1 tháng 2 lần rụng trứng như lịch lyly ko ạ.

0 62

Chậm kinh

Chậm ngày thu 2 ui mà vẫn lên 1 vạch. Đau lâm râmbungj dưới . Các me có ai nhu mình k. Lo wa

0 0