Sức khoẻ sinh sản

Các chị ơi, tầm 1 tháng nay em cứ thấy thỉnh thoảng lại đau bụng dưới, không phải đau dữ dội mà đau kiểu râm rẩm râm rẩm đau thôi ạ, chắc cũng có thể coi là đau liên tục và tính tới hôm nay là em đã hết kinh được hơn 1 tuần rồi mà dịch âm đạo của em thỉnh thoảng nó lại có màu nâu đỏ như kiểu ngày cuối chu kì ý ạ và không có mùi, em cũng không thấy ngứa ngáy gì, trước đó em có dùng thuốc tránh thai khẩn cấp và em cũng không biết kì kinh lần này là do sinh lí bình thường hay do tác dụng của thuốc tránh thai khẩn cấp nữa tại trước đó cũng có lần em dùng thuốc thì bị ngay sau khi uống 1 vài hôm thôi mà lần này phải tới 2 tuần sau khi uống thuốc em mới thấy có kinh. Huhu các chị giúp em với

0 3

Cho e hỏi

Mấy cj ơi e vưa hết kinh 2 ngày c qh vs ck nhưg k úg thuốc va khôg dùng bcs....z c khả năg thụ thai khôg ạ....vs vck e chưa mún c con bây h ạ....đừng bơ e

0 13

Quan hệ

Mới hết kinh đc từ 1-5 ngày quan hệ k sử dụng biện pháp khả năng thụ thai cao k ạ Mn đừng bơ e

1 38

Mong con cả trong mơ

Mình ngủ mơ thấy có người trao một em bé mới sinh cho mình, nhưng kiểu bé sinh thiếu tháng, nhìn yếu và thương lắm mọi người. Mình đang mong con lắm...

0 3

Hoang mang

Có mẹ nào đi siêu am chậm kinh .1tuan chua co j ko.bsi nói một thai chua vao.2 la ngoài tu cung.lan đầu có thai mjnh châm kinh 1tuan ra máu.di siêu âm chua thay về buong .bsi so mjnh chua ngoài cho nhập viện.lan này có mà cu lo bi chua ngoài các mẹ ah.co ai gjong mjbh ko nj

0 0

Mog con

Sao qh đúng ngày rụng trứg mà mãi k có thai nhỉ?? Buồn quá... Có ai có kinh nghiệm lm sao de sớm có thai k chỉ m vs ạ

0 0

Con yêu

Chào các m.n Em vừa hết kinh. Tháng này e bắt đầu thả đây các mẹ ạ. Các mẹ có lời khuyên gì k ạ.em lần đầu ạ. Có mẹ nào trùng với em cung đang mong con k ạ. Em tháng 9 mới cưới. Nhưng 2 đứa yêu con quá. Nên chiến đấu luôn. [2][2]

0 2

Lo lang

Moi ng cho mình hỏi uống thuốc phá thai có hại j k ạ

1 5

Chz qh

Mn cho e hỏi qh trk hay sau kì rụng trứng là khả năng k có thai ạ[6][6] E k muốn có thai mà ny e muốn xuất vào trong [31][31]

0 5

...

Có mẹ nào từng mang thai... rồi cắn răng đau đớn bỏ đi đứa con đầu lòng chỉ vì dị tật? Để rồi hơn 1 năm nay chưa thể có thai được nữa... [6]

1 0