Thử Trứng?

Hôm nay e thử trứng thì được 2 vạch, vạch trên đậm vạch dưới nhạt nghĩa là sao ạ?

0 0

[47]mong con

Mọi ng ơi thường trễ kinh bao nhiêu ngày thì thử que đc vậy Vk ck e đang mong có con Hôm trk e trề có 1 ngày mua que về thử thì thấy 1 vạch rõ 1 vạch mờ k biết là như nào đây Đừng bơ e nhé [27][27][27][28][28][28]

0 2

mọi người giải đáp thắc mắc giùm e với

ngày rụng trứng mọi người hay nói có dịch như lòng trắng trứng.mà trắng đục hay trong ạ.màu giống lòng trắng trứng sống hay giống trứng chín.[14][14][14][14][14][14][14][14][14][14][14][14][14][14][14][14][14][14][14][14][14][14][14][14][14][14][14][14][14][14][14][14][14][14][14][14]

0 6

Cún con

Mọi người ơi minh mới he trúng ngay rụng trứng được 3 ngay mà bữa nay đánh răng thì mắc ói, đau hông, mỏi chân, giờ lại đau ngực vậy có khả năng không mọi người

0 1

Canh trứng!!!

Các mom ơi!!! Có mom nào ở Hà Nội và đi canh trứng chưa ạ??? Em mong có baby quá. Nghe mọi người nói đi canh trứng sẽ dễ có hơn. Ai biết mách em với ạ. Đừng bơ em nha[28][28][28]

1 16

???

Các mẹ cho e hỏi vs ạ. Có phải những tuần đầu tiên của thai kỳ sẽ bị đau tức phần bụng, đau kiểu đầy hơi ý ạ, rất là khó chịu luôn với bị ra chất nhầy nhầy k ạ, mấy hnay e cứ có cảm giác quần ướt mèm như thấy kinh vậy, mà cởi quần ra nhìn lại k thấy gì, khi vsinh vùng kín thì thấy ra chất nhầy nhầy. Các mẹ cho e xin ý kiến vs ạ

0 2

Mong con

Lily báo mai là đến kì kinh nữa rồi nhưng e nôn quá các chị ạ . Tháng này vc e canh lily thả đều , người e thì lại chả có biểu hiện gì cả ngoài việc hay đau bụng nhẹ , người cứ nóng và mệt rã thôi . E cũng mong là mai bà nguyệt đừng đến thăm. Có hy vọng tí nào không các chị ơi ? Không liên quan nhưng hôm trước e đi xem bói bà ấy nói tháng này em có tin vui coi chừng có thai ấy. Các mẹ có ai tin bói toán không ạ ???

1 22

Mong con

Có ai giống em k. Ăn ở với ny mấy năm rồi đợt đầu còn dùng biện pháp BCS. Sau thả cửa suốt mà k thấy dính bầu gì cả. Tự nhiên thấy lo quá. Có ai ở NINH BÌNH mà biết chỗ nào khám sức khỏe sinh sản không. Giúp mk với

1 1

Ăn uống bà bầu

Mẹ bầu ơi có bầu dưói 3 tháng uống cacao (milo) có được không ạ? Em thèm quá mà nghe mấy người lớn bảo là uống cf, cacao cái gì màu đen nữa sau này sinh con bị đen có ko ạ?

1 7

Chán

Có mom nào mong con xong cứ để ý cơ thể từng tí 1 rồi hay bị ảo tưởng giống em không , mong quá e thành thần kinh mất [6]

2 27