Kinh nguyệt

Tháng này e có kinh tận 2 lần. E 22t kinh nguyệt k đều có khi 2thang mới có một lần nhưng chưa bao h một tháng có đến hai lần. E sợ quá. E có bị sao k các chị

1 5

Mọi người giúp em với

Cho em hỏi hôm qua en tới ngày đèn đỏ mà tối em qh với bab trai thì có thai không ạ !!

0 10

Tam su

Mjk sinh ngày 12-11 -1982. Am lịch là 20- 10 , mjk có 2 đứa gái đầu rùi h mjk lại có bầu đc 5 tuần muon để đẻ nhưng mjk tò mò k pít nó là trai hay gái . Mẹ nào pít tính . Tính hộ mjk xem trai hay gái . Nghén j mà cái gì cũng thèm ăn . Ăn suot ngày mà lại k nôn nghén j nha .

0 0

Mong con

Mấy mom ơi, e thử que rụng trứng thì báo là ngày 2/6, trước và trong ngay đó e đều có qh, hôm nay thử thì vạch mờ lắm, nếu tính ra e có baby dc chưa ạ, hay là e mong con quá nên nhìn tưởng 2 vạch ạ😓

0 9

[14][14][14][14]

Cho e hoi co ai uong thuoc nay deu kinh hay co e be oy chua ak

1 0

Cầu cứu

Các mom ơi e có bầu đc 6 tuần rồi ạ. Người lúc nào cũng buồn ngủ, ăn thì k món gì đc hết ạ, rág lắm là đc nửa chén, e bị sụt hết 1kg rồi ạ. Có sao k các mom?

0 6

Bỏ thai

Em và ny mới ctay nhau được một tuần. E mới phát hiện ra mình có thai với a ấy đi siêu âm đã được 5 tuần rồi. E k biết phải làm sao. Làm mẹ đơn thân thì còn tương lai, cv e k ổn định sao nuôi con được. E k biết có nên nói với a ấy hay k. Hay lẳng lặng giải quyết như chưa k có gì. E và a ấy chia tay vì bị gđ phản đối, bà nội a ây phản đối gay gắt vì e là người dân tộc a ấy là người kinh. Dù bản thân e thì còn yêu nhiều lắm. A ấy thì chiều theo gđ và cạn tình với e rồi Xin đừng bơ e.. E k biết giờ e phải lam sao, e có nên nói cho a aay biết k.

3 52

Giúp e.

Có ai bị sẩy thai 1nam 2lan k ạ... Có mẹ náoau khi sẩy có thai lại mà thai bình thường khỏe mạnh k ạ.. E buồn quá...

1 0

Chắc ai đó sẽ cần. Mong con

Hội mh có ai lấy ck lâu rùi mà chưa có tin vui k. Mới đây mh đã biết đến 1 bác. Bác ấy lập lên 1 facebook để nhữg ng hiếm muộn vào trag của bác để tham khảo. Trog face của bác có nhữg bài thuốc rất hay. Nhìu ng làm và rất hiệu quả. Mh cũg đag thực hiện bài nghệ+ mật og và lòg đỏ trứg gà. Mog là con iu sớm về với mh. Face của bác là" hàng rào bê tông hoặc hàng rào bê tông 2" nhé các mom. Cùg làm và cùg đón con iu nhé

1 12

[43][43][50][50]

Mn cho e hỏi Dạo này e hay đau đầu ngực lam ạ..kinh nguyet k đều hay thất thuong nên cũg k pk nguyen nhân ..tình trạg đi tiểu nhieu..lúc nao cũg puon ngủ..nhu v có s k ạ..[6][6]thả 2năm.nay nhưg con k về voi vk ck e cac c à[6][6][6][6][6]

1 0