Tội lỗi

E lấy ck năm 18t và vẫn còn đi học nhưng lỡ có thai nên e bỏ đứa bé vì chưa có điều kiện chăm sóc và e cũng đang học nữa, e thấy mình ác quá m.n ơi

1 2

thắc mắc

thag trc ngày kinh của em là 24/6, nếu đúng ngày có kinh lại là 21/7 hoặc có thể sớm hay trễ hơn 1-2 ngày, mà nay 7/7 em đã có kinh rồi, hôm 2/7 hay 3/7 em có dung thuốc tránh thai, vậy có bị ảnh hưởng hay gì ko mà kinh sớm thế, đây là lần đầu tiền em gặp trường hợp kinh sớm như vậy

0 0

Mong con

Như này là con đã về vs mình chưa các mom mình 6 tháng thả r

0 33

2 vạch

E nghĩ phải đợi vài ngày nữa thử lại. Ngày Qh gần đây nhất chỉ Cách 5 ngày thôi. E đang rất ko bình tĩnh các mẹ ơi. Chẳng lẽ e canh ngày an toàn sai bét rồi sao. Công việc của e đang thuận lợi vc e chưa thể có baby lúc này. Tay e run khi viết tâm sự này. E thật sự sợ quá

0 17

Mệt mỏi

Buồn quá các mom ạ. Theo lyly thì tháng này m qh vào ngày rụng trứng với cứ ck đi lm về là qh tại ck đi lm xa t7.cn mới về. Đến hôm nay là còn 3 ngày nũa là đến ckk. Hqu đag hy vọng màvhnay bà kinh bà í ghé r. Buồn quá. Mệt mỏi lắm k buồn ăn cơm nũa [6][6]

0 0

Giả que thử thai

Không có thai mà que thử lên 2v thì làm cách nào vậy mn

0 0

Đau bụg dưới

Các mẹ ơi giữa đêm như này mà e lại bị đau bụg dưới phía trái hiện e đag bầu 2 thág có sao ko ạ?

0 9

Sức khỏe

Mọi người ơi. Cho e hỏi. E uống 9 viên tránh thai khẩn cấp trong 1 năm thì có nguy hiểm không ạ

0 8

Thắc mắc

Bút thử thai bao nhiêu tiền cái các mẹ.tiệm thuốc nào cũng bán ạ

0 2

Ở riêng

Mk ms làm cái nhà be bé mk muốn ra ở riêng mà mk đag có bầu đc 2 tháng. M.n bảo mk ko đc ra đấy ở, nhưg thực sự ở chug rất mệt mỏi. Theo các mom mk có nên ra riêg ko và nếu ra ở đấy thì mk phải làm nhữg gì?

0 0