Mấy c ơi ... tâm sự với e đi

Chuyện là e lấy chồng cũng được hơn tháng nay r ... Mà s ck e k có hứng thú gì trong chuyện chăn gối hết . Hầu như cả tháng mới qh 3 lần ... Mà mỗi lần chưa được quá 5p nữa thì ổng lại nói đau đầu ... Mấy chị có kinh nghiệm cho e biết lý do với ... Vì chuyện này mà nhiều khi e suy nghĩ k ngủ đc .. có khi nào mình lấy nhằm BD không cũng không biết nữa[6][6][6]

0 52

Lo lắng

Các mom cho e hỏi e có 1 bé 5tuoi và e đặc vòng tránh thai được 3 năm. nhưng tháng này e bị chậm kinh 15 ngày nhưng e chưa mua que thử. Có trường hợp nào đặc vòng mà vẫn có thai kg các mom e lo quá giúp em với.

0 4

Mong

Đang chờ qua ckk để thử que. Mà dạo này e hay đau lưng và thèm ngọt. Mà e nghe nói 2 3 tháng mới bắt đầu có cảm giác thèm phải ko cm, hay tại em mong con quá

0 9

có phải...

e con 11 ngay nua mới tới chu kì. nhưg h ngực e đau. mà e thấy nk bự hơn nua mặc áo ngực e phải nới ra mới chịu nổi. ck e cung nói hổm rai s ng e nong hổi lun. nhu z có phải có thai hôn

0 0

Cho e hỏi 😊

Các mẹ ơi. Cho e hỏi tý ạ. E đã tính ngày rụng trứng và vc e qhe vào trước và sau ngày đó. Nhưng bao lâu thì có thể thử được que thử thai ạ. Có khi nào vc e qhe vào ngày rụng trứng mà ko có thai k ạ [1][1]

0 19

Tâm sự

Cac mom à. Mình trễ kinh nay nua là ngày thứ 4 r. Thử we lên 2 vach r. Đinh thứ 2 tuan sau r đi khám luôn. Mà sao bụng cứ như đầy hơi. Phình lên. Bụng dưới đau râm ran. Đau như kiểu sắp đến ck r đở . Tối thì ko ngủ dc. Người ngợm cứ khó ở kiểu gì ý. Thấy mệt mỏi mà đau nhức.ngu ko đc Lai ho nữa.ho mún lộn ruột ra ngaoi lun. Các mom trải qua r thì cho e ít kinh nghiệm với ạ. E cảm ơn nhìu lắm .

0 8

Có phải dính rồi không

T QH trong khoảng thời gian rụng trứng. Tính đến hôm nay là 1 tuần. Sáng ra t có cảm giác đầy hơi, tức bụng dưới, ngực căng và đầu ti hơi đau, như vậy liệu có phải t dính rồi ko các mẹ?

0 1

Đau đầu khi mang thai[15]

Có mn nào mang thai mà bị nhức đầu ko ạ? E đang mang thai tuần 12 bị đau đầu kinh khủng, ai có cách nào giảm bớt ko ạ ?![10][10][10]

0 2

Hcg beta

May chị xem giùm e v là có thai ko ạ

0 1

Giải mã

Các chị ơi, mơ thấy bầu trời trong xanh ko gian thoáng đãng có pải giấc mơ báo mộng thai ko ạ. Ai biết giải mã giúp em nha

1 0