Mong con

Các mẹ ơi đừng bơ e. Theo lịch thì hnay e đến ckk mà e chỉ hơi căng ngực, ngứa đầu ti, quần chíp hơi ố vàng 1 tí thôi. E mong con quá đêm qua e chẳng ngủ đc 😭

0 0

Thủy đậu

Đúng ngày rụng trứng lại bị thủy đậu. Chán

0 0

mọi nguoi giúp e với.

sao cây que này nó nho xíu ko giống trên hình vậy ạ.e trê kinh 6ngày rồi.nhưng mà ngực căng tức tầm nưa tháng nay.ai cung nói biểu hiện giống có bầu.mà e mua cây que này tư nhiên thấy nó nho xíu ko giống cây lần trc e mua.ko bỉ kết qua này có đúng ko nữa.[6][6][6][6][6][6][6][6][6][6]

0 9

Bị bênh

U nang buồng trứng có thể có thai đc ko ạ 😢😢😢😢

0 0

Sex

Mọi người ơi. E và ch qh ngay ngày rụng trứng. Nhưng có mang bao và xuất ngoài. V thì có baby k ạ? E thì chưa muốn có lúc này? Mn đừng bơ e. Huhu

1 9

Mong con

Các mẹ ơi, cho em hỏi là có khi nào mình thử que mà lúc đầu nó lên 1v, 1 lúc sau nó mới lên vạch thứ 2 k? Em thử 2 que rồi, que nào cũng lúc đầu lên 1v đậm, lúc sau thấy v2 xuất hiện nhưng hơi mờ. Em đang rất hi vọng, các mẹ đừng bơ em nhé

0 4

Mong có con

Trả là bọn em sắp cưới,mà bố mẹ chồng em mong có em bé trước để yên tâm,,,tháng trước thấy chậm mà có người có hiện tượng buồn nôn,em cứ nghĩ là trúng,thử que mà hụt hẫng.buồn hẳn Tháng này em cũng chậm,tưởng rằng là được nhưng cũng không được.ôi em buồn quá Cả hai bọn em đều đang lo😭😭😭

2 2

Mang thai

Dấy hiệu mang thai là gì ??

0 7

Mong con

Mình đang mong con. 2 3 tháng nay tự nhiên ckk của mình không đều. Cứ 1 tháng trễ cả nửa 15ngay rồi tháng lại đều. Tháng này mình tiếp tục trễ 1tuan rồi. Có nên hy vọng không các mẹ. Mình chỉ bị mệt mỏi, đau lưng thèm ăn chứ không bị tức ngực.

0 4

Lo lắng

Qh ko an toàn vào ngày đầu kinh nguyệt thì có thai ko ạ. Các mom nào có kinh nghiệm thì giúp e với

1 0