Chuyên mục hỏi han nhờ vả các chị đừng bơ e nhé

Các chị cho e hỏi dùng biện pháp tránh thai bằng bcs hay dùng thuốc là tốt nhất? Dùng nhiều thuốc thì có vấn đề gì ko a? Các chị hay dùng loại gì?

1 41

Thắc mắc

Mấy hôm e bị đau bụng dưới.mà hôm qua còn tức ngực nữa,mình mới có kinh hôm 18..mua que thử thì kết quả như vầy.mọi người ơi e hoang mang quá

0 4

Việt quất

Nghe nói bầu ăn tốt lắm mà e chỉ ăn được vài trái chả vừa miệng còn cả hộp xong thúi quăg bỏ hết. Bầu bí kì quá thèm cái gì cũg ăn mà ăn được vài cái là chán ngay.

0 4

Đừng bơ e nhé

Các mom ơi lúc mình đi tiểu có ra vậy nè K biết có phải trứng rụng k ??hay bị sao nữa ?? Sau khi chất đó ra mình thử que rụng trứng thì 1 vạch thôi à. Nên lo lắm k biết ls. Các mom đừng chửi mình bậy nha. Mình k biết nên mới phải chụp vậy lên các mom giải thích giúp mình với và thông cảm mình nha

0 17

Help..

M.n cho mh hỏi dùng que thử thai loại nào chuẩn nhất vậy ạ

0 0

Mong..

Đêm qua ngủ mình lại nằm mơ thấy mh thử que 2 vạch ,có e bé rùi mh gọi điện bảo ck và bố mẹ ck họ rất vui ,liệu có phải do mh mong quá ko đây

0 0

Tâm sự

Bạn trai em hôm vừa rồi đang quan hệ thì bảo em :" em đừng uống thuốc nữa, sinh con cho anh đi ". Cảm giác vừa vui mà lại vừa buồn. Câu nói của anh tình cảm lắm ai mà được người yêi nói câu đó em bảo đảm mọi người sẽ rất vui. Em và anh đang là sinh viên. Anh nói anh muốn lấy em lắm cứ xa ra là lại nhớ nên có hôm 1 ngày anh chạy qua em 2 3 lần chỉ để mua đồ cho em ăn rồi về dù anh cũng như em sài tiền ba mẹ thôi nên anh cứ ăn mì gói bánh mì dành hết tiền mua đồ cho em ăn. Em thì lâu lâu cứ lén bỏ tiền vào bóp anh. Nhà em với nhà anh đều có điều kiện nhưng đó h tụi em 1 mình thì xài dư giả quen nhau tiền ăn uống gặp nhau tiền phòng này kia nên là tiết kiệm lắm do 2 đứa đó h đều chăm học nên k mở miệng xin tiền thêm ba mẹ vì sợ ba mẹ bảo không lo học. Đột nhiên anh lại nói với em là muốn cưới nhưng h còn học về xin ba mẹ k cho. Anh muốn em có con về xin 2 nhà ( cả 2 gia đình đều biết tụi em quen nhau ). Nhưng em là đứa dù đánh chết cũng phải học thật giỏi nên em vẫn uống ( vỉ 21 viên ạ ). Anh thấy em uống chỉ ghẹo em là không muốn lấy anh hả rồi nói đùa người ta có thai đòi bỏ có anh năn nỉ xin em đẻ cho quài mà lúc nào cũng bị " chửi " cả 😂😂. Em thì muốn cưới nhưng có con thì k đc vì em k mang bụng bầu đi học đc. Nên là buồn lắm 😭😭. À còn một điều lúc trước em quen 1 người 6 năm em có quan hệ có thai em từng bỏ 1 lần . Em sợ em k có thai được nên có đi khám phụ khoa. Kết quả chỉ viêm nhiễm âm đạo thôi còn lại bình thường. Mọi người cho em hỏi như vậy có ổn k ạ. Hay phải đi kiểm tra gì nữa mới châc chắn ạ ❤❤

0 18

Lo lắng

Thử rồi các chị ạ nhưng không dám chắc là có hay không. Mai mới đến ngày đèn đỏ.. e mong con quá nên thử hôm nay luôn liền lên 2 vach thế này thử 2 lần điều giống nhau. Có nên hy vọng không các chị???

4 57

Kinh nguyệt

Mọi ng cho e hỏi ạ...tháng này e có uống thuốc ngừa thai nhưng ko bị trễ kinh mà có kinh đúng ngày luôn ạ, như vậy có bị sao ko mọi ng

0 2

Help me

Kinh nguyệt e ko đều ngày nhưng tháng nào cũng có . Chu kì trước vẫn có khoảng 20 tháng 5 bị khoảng 1 tuần ạ . Nhưng giờ đến hnay e vẫn chưa có kinh , dạo này e lại ăn nhiều và thèm ngủ kinh khung . Liệu cókgar năng e cấn thai đc ko ạ ?

0 1