Giúp e với

Dear các chị MN giúp đõ e e với ạ MN khoang hãy đánh giá nhân phẩm e nha e qh lần đầu cách đây 3 năm, với nyc, nhưng lần đầu tiên e k có cảm giác j hết, và k chảy máu nyc thì tin tưởng k nói j sau đó qh nhiều lần, khoảng mấy tháng sau, có 1 lần qh thì e bị chảy máu , rất đau sau lần đó e mới biết là lúc này e mới bị mất trinh các chị ạ bây giờ thì e đã ct người đó và quen người mới tụi e sắp cưới vì nyc xem e k bằng con nhỏ làm ở tiệm massage kích dục, nhắn tin chửi e, nyc thì k xl cũng k giải thích đợt e bị bệnh phụ khoa, nặng đến mức e k kiểm soát dc lượng nước tiểu và rất rát, nếu muốn đi tiểu thì nó cứ tự nhiên chảy ra thôi chứ e k kìm chế dc e đi khám 1 mình, tự uống thuốc 1 mình, bs bảo kiêng, nyc cũng k cho kiêng vấn đề là thời gian đó e uống nhiều thuốc 72h, nhiều khi uống liên tục bây giờ e sắp cưới nên e sợ uống nhiều bị vô sinh e có trao đổi với ox và ảnh thông cảm, thương e, nói k vấn đề j nhưng e rối lắm tụi e còn trẻ và chưa có đủ điều kiện nên e muốn kế hoạch 2-3 năm mới có, ox e cũng vậy, mà ba mẹ thì bảo cưới xog sinh liền các chị chỉ e biện pháp nào tránh thai với ạ ox chịu xài bcs mà mỗi lần qh đang hưng phấn cái e bảo a ngưng lại đeo bao, vẫn đeo mà thấy tội quá ox e k biết là ysl hay j, nhưng qh thì nhanh lắm, a ấy dùng thuốc xịt j đó để kéo dài thời gian, e thấy kéo dài thiệt mà e sợ tác hại k biết có sao k ạ[25] cũng k biết dùng biện pháp nào để kéo dài thời gian qh xong a thất vọng mà e cũng thất vọng, nhiều khi gọi là k có cảm giác j luôn tụi e quen 1 năm rồi tính cưới, có qh nhiều lần nhưng chưa lần nào e biết lên đỉnh là j thời gian gần đây e bị kinh nguyệt thất thường, có tháng e bị tới 2.3 lần chuẩn bị cưới mà kiến thức mù tịt[25][25][25]

0 29

chín mé chân

có mẹ nào hay bị chín mé chân ko ạ. Chỉ e cách xử lý với từ khi sinh con xong hai ngón chân cái của e nó cứ xưng hết bên này tới bên kia. Đau chịu ko nổi[6][6]

0 0

[8]

Viêm và rụng trứng khác nhau chỗ nào ạ ? Vì lúc đi tiểu ngày rụng trứng em hay thấy có chất nhầy giống lúc mình sổ mũi á.

0 5

Đừng bơ e

Các mom cho e hỏi qhe vào gần ngày có kinh nguyệt,mấy ngày sau vẫn có kinh, nhưng tháng sau nữa lại bị chậm kinh thì liệu có baby đc k ạ? (Trong khoảng tgian đó e chưa có qhệ lại)

0 2

Giải mã giấc mơ

Các chị ơi, mơ thấy bầu trời xanh ko gian thoáng mát có phải là mộng thai ko ạ. Hic. Giải mã giúp em vs ah

0 0

Mong con

Các mẹ ơi e thả hôm m1/6 ạ. Bt trc ckk là e hay có biểu hiện mà tháng này k căng tức ngực hay gì cả, mà quần chíp lại bị ít dịch màu trắng. E có hi vọng k ạ. Các mom đừng bơ e ạ

0 0

Đừng bơ e

E qh liền sau khi hêt kinh. E nghe nói thời gian đó khó có thai. Mà e trễ kinh 6 ngày r. E lo quá ạ. Do e lo nên ảnh hưởng chu kì hay do e có thai v ạ

0 2

Tâm sự

Các mom cho em hỏi. Nếu qhe bình thường, gần ngày rụng trứng thì có khả năng có thai không ạ ?

0 0

Viêm lỗ chân lông

Có ai bị viêm lỗ chân lông như em không ạ? Ai khỏi rồi cho em xin kinh nghiệm với ạ PLEASE!!!

0 0

Quan hệ

Các mẹ cho em hỏi. Mẹ bầu có được qh không nhỉ??

1 12