Ko biết bị lam sao

Tự nhiên đau bụng dưới rồi đau lưng dã man là bị làm sao nhỉ. Đau giống như lúc bị kinh nguyệt vậy

0 2

...

E chậm 4 ngày rùi. Thử que thấy vạch dưới mờ hơn vạch trên. Liệu e đã dính chưa cả nhà. Hồi hộp. Mà như thế này e đi siêu âm thì đã biết chưa a.

0 2

giup ngui hiếm muộn con

chị nào bị hiếm muộn con . viêm nhiễm phụ khoa . kinh nguyet k đều . đau bụng kinh . khí hư ib e mách cho

0 55

Chu kì kinh nguyệt

Xin hỏi m.n tính ngày kinh đầu tiên là ngày mà mình thấy kinh nguyệt xuất hiện nếu ngày đó kinh nguyệt xuất hiện ko vào lúc sáng mà là vào lúc trưa hoặc chiều thì có được tính là ngày đầu chu kì ko vậy ???

0 0

Mong muốn có con

Mình thử que rụng trứng mà cả tuần trời đều lên 2 vạch màu đều như nhau, mình hoang mang quá ạ [6][6][6]

0 9

Sức khỏe

Các mẹ ơi bình thường kinh của e cũng không đều. Nhưng khôg hiểu sao kì kinh này e ra rất là ít và kéo dài cả nửa tháng rồi ấy ạ. Cách đây hơn 1 tháng e có uống thuốc tránh thai k biết có phải do thuốc nên e bị rối loạn k ạ.

0 8

Vi ô lông

Các mẹ ơi sau sảy thai hoặc sau sinh bao lâu thì được nhổ lông nách ạ?

0 1

Đến ngày rụng trứng

Có chị em nào như em không? Cứ đến ngày rụng trứng là em thấy trong người muốn được qh với ck. Mà bây h hai vk ck ở ca nhau. Bây giờ trong người em cảm thấy khó chịu, buồn bực, cảm xúc bị thay đổi. Tự dưng hai vk ck lại đang giận nhau, nên bây h thấy rất bực bội. Em phải làm thế nào bây giờ? Em lại ngại nói với ck.

1 0

Ra máu bất thường

Em hết kinh nguyệt được 10 ngày rồi vậy mà bữa nay ra một ít máu xong ra một chút khí hư màu nâu nữa... có chị nào bị như em ko ạ lần đầu tiên em bị như thế luôn[37] [10][10] Hix ko lẽ em bị gì rồi ạ???????

2 4

Tuyệt vọng😢😢😢

Các chị ơi.. em thật sự giờ muốn khóc quá.. khóc vì tuyệt vọng, khóc vì kiệt sức, khóc vì tủi thân và khíc vì bất lực... 😓😓😓😓 Tháng này em cứ hy vọng thật nhiều để ming con về bên em .. mà giờ-tính đến hôm. Nay là em trễ kinh 1hôm rồi chưa thấy gì thì bio em đang có dấu hiệu của ckk đến.. em phải làm sao đây ạ.. ai cho em lời khuyên với.. sao số em lận đận chuyện con cái quá vậy... Rồi thì hôm nay đọc trên mạng thấy có ng bỏ rơi 2 đứa con liền 1lúc mà nghĩ thấy cay đắng cho mình quá... Em bị đa nang buồng trứng và có đi khám nhưng tình hình tốt rồi mà con vẫn chưa về với em.. thật sự em kiệt sức lẫn cả kiệt ý chí rồi😓😓😓😓😓😓

6 77