Tâm sự

Các mẹ ơi giúp e với.. E trễ kinh khá lâu r. Lily báo qua kì kinh nguyệt mà cpi ngày kinh tiếp theo là 16 ngày nữa thôi. Liệu e con thể có thai k ạ. E đọc trên google thì e k có dấu hiệu gì của mang thai cả. E chỉ hơi đau lưng và thèm ngủ thôi ạ. Ai giống như e hoặc đag mag thai cho e góp ý với ạ [42][42][42][42]

0 6

Hì hì

Có mẹ nào biết cách chữa trị mụn trước kỳ kinh k ? Mình cứ sắp tới tháng lại bị mụn bọc, tuy nổi vài cái thôi nhưng nhìn rất khó chịu, đau, nhức lắm ạ 😭😭😭

0 5

Chậm kinh

Có ai dung thuốc giảm cân diet mà bị chậm kinh ko ạ. Bthuong e đều àm hnay chậm ngagu thứ 5 rồi thử lên 1 vạch . E dag nghĩ là do e uống thuốc giảm cân. Và e đã ngừng uống rồi. E có lên đi siêu âm k ạ. E hoang mang quá.

1 6

Mong con

Mòn mỏi... E đuối lắm các mẹ ạk

1 0

Lo lắng

Khoảng 2,3 ngày gần đây.. e có cảm giác hơi ê ẩm toàn bộ vùng kín kiểu như đang có kinh mà ra nhìu thì hơi ê ê.. mà e vừa hết kinh cũng đc 1 tuần r..

0 0

Mong con

Em chậm 6 hôm rồi.hôm nay mua que thử thì thế này.con đã về vs em chưa các mẹ

1 0

lo lắng[34]

e có qh vào ngày rụng trứng mà chỉ có 1 lần k an toàn nhưng cho ra ngoài. mà chậm kinh đến 10 ngày rồi. cơ thể k có dấu hiệu gì lạ cả. bt có bị chậm cũng chỉ đến 5 ngày thôi. e lo lắng quá. liệu e có k ạ?? :(

1 9

Các mẹ ơi !!

E đang có bầu đc 2 tháng .nhưng e buồn nôn lắm ạ mà nôn k đc ng cứ đừ đừ như vậy gọi là nghén hay sao ạ ???

0 27

Trể kinh 😢

Vừa roi em co qh mang bao đợt sau nằm giởn ny đua vao k mang bao nhung rút ra liền E bị tre kinh 15 ngay roi Hqua mẹ tưởng nóng nen mua rau ngót về cho em an Hôm nay em thấy chất gì màu xám dính quần Và kem theo máu có màu cam Moi ng cho e biet đo la mau kinh hay la bi tuot thai E lo qua 😞

0 4

Mong con

Mấy chị ơi hôm nay e có đi Siêu âm để canh trứng bs bảo khoảng 2-3 ngày nữa trứng Sẽ rụng?vậy nếu e với ck qh những ngày này thì khả năng đâu thai cao không cách chị?

0 3