Tâm sự

Lại chửa rùi các mẹ ơi . Tháng qh có 2 lần mà vẫn dính bầu . Thảo nào 2 hôm nay thấy mêt mỏi quá . Mjk chưa nói với ck đâu nhưng mai thứ năm rùi mjk lại phải xuống trạm y tế giải quyết . Lần này là lần thứ năm mjk nhỡ kế hoạch từ khi lấy ck . K pít có mẹ nào như mjk k ạ .[6][6][6][6]

1 22

dạ mấy chị tư vấn giùm e

e tên Khoa vừa nãy e có qhtd vs bgai e . Có dùng bao cao su do e chưa bik cách nênn lúc đầu đeo bao ở đỉnh đầu thì bk là đeo ngược r bgai e có lộn ngược bao lại vs lấy khăn chùi phần ngược hòi nãy . Trong qtrinh qh khi rút ra thì bao có tuột xuống r e có mang lại qh tiếp e có cgiac muốn xuất nhưng lại k ra tinh trùng . Cho e hỏi bgai e có thai ạ ? Cònn 5 ngày ms tới kinh nguyệt ạ

0 7

Đau

Trễ kinh 1 ngày rồi.. Mới ctay ny vì lí do nta k còn y e nữa, gđ ngta phản đối kịch liệt vì phân biệt dân tộc. Giờ e k dám thử que. Lỡ mà hai vạch thì e phải làm sao... 😢😢😢😢😢

1 1

Mấy c co kinh nghiệm tu vấn cho e zoi e bi trê kinh 1 tuần rui cứ buồn ngu ng cu mệt mỏi chóng mặt buồn nôn mún ôi cơ thể nhiệt độ lúc nào cũng cao hết ngực thi căng ra nua hiện tuong nay co phải là dấu hiệu của tuần đầu thai kỳ k ah e hồi hợp wa[14][14][14][14][14]

[14][14][14][14][14]

1 5

Quan hệ

Các chị cho em hỏi là khả năng thụ thai thấp, vậy xuất vô liệu có thai k ạ, em với người yêu qh nhiều nhưng chưa xuất vô bao giờ? Cũng muốn xuất vô nhưng mà sợ có thai, mà e k dám uống thuốc sợ hại

0 14

Thuốc tránh thai.

Mọi người cho e hỏi với ạh. Nếu mỗi tháng e dùng thuốc tránh thai khẩn cấp 1 lần thì có ảnh hưởng sức khỏe sinh sản sau này ko ạh.

1 6

Cho e hỏi tí ạ

Ngày kinh cuối cùng thì e có qh, rồi e lại qh thêm 4 ngày tiếp theo nữa. Mà chu kì kinh của e cở 30 ngày thì e có khả năng mang thai k ạ :(

0 2

Tránh thai bằng cách nào tốt?

Mình năm nay 22t, muốn tâm sự với mng về biện pháp tránh thai tốt hiện nay. Chẳng là giờ mình và ng yêu ko muốn dùng bcs khi qhe nữa. Các mẹ có kinh nghiệm chia sẻ cho e cách sd thuốc hiệu quả và k gây tăng cân với ạ. Many tks😍

2 18

Đừng bơ em 😭

Em bị trễ kinh 1 ngày. Khoảng 5 ngày nay bụng em lâm râm. Đau núm vú. Đau đầu và cảm thấy mệt mỏi. Liệu có phải em đã có thai? Nếu thử que có chính xác không ạ?

0 3

Đừng bơ mình

Cho mình hỏi ngày nai mới là ngày rụng trứng. V tại sao lily lại ghi là đang trong ngày thứ 2. Khả năng thụ thai lại cao nữa

1 11