Lo lắng

Các chị các mẹ giúp e với, đừng bơ em![6] Em hết kinh hôm 3/7, đến 4/7 qhe mà tự nhiên em đau rát kinh khủng, đau đến nỗi chân e chuột rút luôn. Lần đầu tiên e bị như thế e không biết ntn, em lo lắm! Mong m.n tư vấn cho e với [6]

0 3

Que thử rụng trứng

Theo như lily thì hnay là ngày rụng trứng mà sao thử que rụng trứng chỉ có 1 vạch z các Mom????

1 0

Mong con yêu

E cưới được 1 năm rồi mà chưa có j. Tháng này chậm 2 ngày rồi nhưng chẳng dám thử, sợ lại 1 vạch. 3-4 ngày nay e thấy chỗ đó cứ ẩm ướt, ko biết có cơ hội có bé ko hả các mom

0 9

Mong con

Mỗi lần thấy trẻ con là lại thấy chạnh lòng.... Khi nào con sẽ về cạnh mẹ vậy[6][6]

2 12

Bối rối

Mọi người cho e hỏi là hôm bữa e ik khám bs về kinh nguyệt ko đều với bị viêm, xong bs cho thuốc uống với thuốc đặt , mà chưa đặt nữa thì e có kinh, e đọc hướng dẫn thì nó bảo ko được đặt lúc có kinh, giờ qua kinh goy đặt bình thường hay s? Mn cho e ý kiến

0 5

Yếu sinh lí

Buồn qá mấy chị e ạ, chồng e bị yếu sinh lí, mới cưới được một tuần, sợ k có con được, lo qá đi mất, thấy chồng cũng rầu rỉ, buồn phiền, thấy tội qá, k biết nguyên nhân do đâu nữa? Có chị nào có kinh nghiệm giúp e với ạ

1 29

Ngoại tình tư tưởng..

Em và anh ấy yêu nhau chưa được 1 năm thì kết hôn. Tính đến nay thì được hơn 1 năm cưới nhau và đã có bé bi gần 6 tháng. Nhưng em hoang mang quá vì em không biết anh có yêu em thật sự không?? Lúc chưa cưới em cũng biết là anh ấy đã từng yêu 1 người gần 7 năm trời và trải qua biết bao nhiêu sóng gió vui buồn với nhau nhưng vì quá anh đã làm nhiều chuyện khiến chị kia buồn cuối cùng anh quyết định ct chị ấy dù 2 người họ rất yêu nhau. Là mối tình đầu lại còn yêu nhau rất lâu dường như hết cả thời đẹp nhất của đời người vậy nên khó quên nhau hơn thì phải.!! Nhiều khi anh uống say nói chuyện với bạn bè kể về chị ấy em vô tình nghe được e rất buồn nhưng lúc đã cưới nhau rồi và em đang có bầu nên em không nói hay gây chuyện em im lặng nghe tai này cho qua tai kia thôi.. Rồi đến lúc em sinh em bé xong đi vô tình ngày 2 đứa đưa con đi khám thì em đặt xe grap để về thì thấy a để tên anh với tên chị đó chỗ tên khách hàng . Lại buồn lại suy nghĩ. Trong tâm trí em chưa bao giờ thôi nghĩ là anh ấy đã quên chị kia.. Đã bên nhau hơn 2 năm có cả con với nhau nhưng em không tự tin về tình cảm của anh dành cho em lúc nào cũng suy nghĩ về chuyện tc cũ của a , e không biết cái cảnh này nó bao giờ mới kết thúc cứ phải suy nghĩ như này em mệt mỏi và buồn lại không biết nói với ai vì chuyện của mình thì tự mình gặm nhấm nó vậy. Người ta nói muốn quên 1 người thì phải cần gấp đôi thời gian bên nhau thì mới quên được .. Không lẽ e phải đợi 14 năm để chờ a quên người ấy.. Đau lòng muốn chết đi được ấy..😥 Vì thương con và vì yêu anh nên em mặc kệ cố không suy nghĩ nhưng mà cũng không ăn thua.. ... Người yêu cũ là 1 cái gì đó rất đáng sợ.!!

1 24

....

Em mong con qua các mẹ ak

0 1

Help

Các c cho e hỏi có chị nào đã sinh mổ mà không cần gây tê hoặc gây mê chưa

0 6

Đau bụng kinh.

Năm nay e 19t. E hôm nay đến kỳ. Kinh nguyệt e rất thất thường. Lần này e thấy lại bị đau bụng dưới,đau co thắt từng cơn và có cảm giác bị đầy hơi và buồn nôn,có bị đi ngoài nhẹ nữa... Liệu e có đang mắc bệnh gì k ạ? E chưa lần nào đến kỳ kinh lại bị nv nên e lo quá các chị ạ. Hix hix [6][6][6]

0 0