Xxx

Có mom nào đang mang thai bị thèm xxx mà ck hk cho sợ ảnh huởg đến con ko ạh, trc đây ko có đâu tự nhiên mang thai hk biết sao lại bị thèm cái vụ đó kinh khủng hjxhjx khổ tâm lắm ạh

0 23

Giúp em các chị ơi !!

Em 25 tuổi, mới kết hôn được hơn 1 năm , em có 2 lần thai rồi, nhưng đều không may mắn các chị ạ. Em buồn quá! Lần trước là thai lưu 9 tuần, lần này thai 13 tuần mấy nhưng vô sọ. E nghỉ nghơi được 3 tháng rồi. Hiện tại e chưa muốn có lại, nhưng e lo cho lần sau quá, có chị nào không may mắn bị như em mà lần 3 sinh bé khỏe chưa ạ. Chỉ cho em với, em cám ơn nhiều lắm!!

0 6

Tư vấn

Mấy chị cho e hỏi, hôm nay q quan hệ đúng ngày rụng trứng và hình như a ko xuất tinh. Liệu e có thai k ạ. Mn đừng bơ e ạ.

0 0

1 vạch

Lại 1 vạch đỏ chót các mẹ ạ. E buồn quá. Ngóng mãi thôi mà lại 1 vạch [6][6][6][6][6]

1 5

Có bầu.

Có mom nào có bầu mà bị chóng mặt k ạ. Toàn muốn té k à. Cảm giác chao đảo, quay cuồng. Giúp mình với.

0 11

Qh xuất ra ngoài

Mn ơi e và ck qh dk hơn 2 năm rồi.chưa muốn có toàn xuất ngoài thôi k dùng bsc bao giờ.thấy bảo xuất ngoài vẫn có thể bầu nhưng mk sao k bị nhỉ.đang lo hay là mk bị sao.có vấn đề j về sinh sản k nữa

2 14

Mong con

Em buồn quá các mẹ ơi.. Em trễ cả hơn tuần rồi mà.. Thử que thì hk có.. Đi siêu âm cũng hk có.. Xét nghiệm máu thì chưa có kết quả.. Làm em thất vọng quá. Giờ chán nản hk muốn quan hệ gì nữa Các mẹ cho e lời khuyên vs..

0 0

Mat niem tin cuoc song

E cuoi đc hai năm rùi các mẹ ah.ma vẫn chưa có baby.di khám bs nói ko sao làm bien pháp bơm tinh trùng rồi ma cũng không đc.chog e rất mê chơi game đặc biệt là game mu lúc đi làm thì thôi về đến nhà là cam đt hai đứa cãi nhau giận nhau.ngay nào cũng thế e buồn lắm nói hoài Anh ko nghe e cảm thấy co don lam.Muốn có đứa con để bau bạn va tu tạo cho mình bân rộn nhug không đc.ko bit mình làm j sai hay dag dua mình nữa.cog việc thì chag dau vào đâu.muon có ngui bầu bạn tâm sự ma...thiet.buon lam.cac mẹ ơi giúp e với e ko bit mình sống vì diu j nữa.cam thấy hụt hẫng w[6][6][6][6]

0 10

Thắc mắc

Các mẹ các chị ơi. Tính ngày rụng trứng hay gì gì đó như nào để quan hệ không dùng đồ bảo hộ vẫn an toàn ạ? Em đọc trên mạng k hiểu gì hết [28][28]

0 3

Mong con

Ng ta nói cầu đk ước thấy. Mà mình mong con mãi k thấy về. Ng có thì muốn bỏ. Buồn lắm ý

0 0