Ốm nặng

Bầu 6 tuần mà ốm ho, sổ mũi, ho khan tiếng rát cổ luôn, uống thuốc vẫn không khỏi có ai biết cách gì nhanh hết ho k chứ mình ho đau rát họng luôn

2 24

Giúp mình với. Buồn quá

Con gai minh được hơn 3tuoi mà bím bé có mùi hôi, đỏ nữa,phải làm sao đây các mom

0 13

E đi khám tc mở 1cm tối21 về bong nút nhầy ra máu nên nhập viện

Tới Giờ mới mở đc 2cm cứng... Làm sao để nhanh chuyển dc đây các mon

2 36

Cho con bú

Em ms sinh bé dk 7 ngày mak ti em nó bị lom vào trong nên khó quá... con ti khó cứ quấy khóc liên tục thôi huhu... mẹ nào có cao kiến gì giúp em vs...

0 7

Siêi âm tim thai

Các m ơi e đc 5w rồi định 6w đi siêu âm tim thai cos nên đi k hay đợi mấy tuần ạ. Giúp e với

1 93

Mong con - canh que rt

Có mom nào kinh ngày 12/5, ckk 28-30 ngày ko ạ? Lập team chiến đấu tháng này cùng nhao đi. Mình đag dùng que thử rt từ ngày 21/5 tức ngày 10ckk đây ạ. Hóng que rt của các mom cùng ck nhé.

2 32

Có ông Ck cưng ghê

Chỉ là 2 ngày này bị dịch trắng nhưng lòng trứng .. Và đi tiểu nhìu đau lưng và bụng dưới lâm râm mà chưa trễ kinh thôi nên đang hồi hộp chờ con .. Mà ổng đã rối rít vk ôi mai ck đi làm về sớm chở vk đi ăn rồi mua đầm bầu nha, vk thèm gì nói ck nha, vk ơi nhớ uống sữa rồi ngủ nha.. Ôi ổng nhắc hoài lun.. Rồi tối nói mình phải nghe Kinh Phật cho con sau này bớt khổ.. Vk ráng có thai để kịp sinh trong tết cho con mình sau này sướng nha vk.. Vk đi phải cẩn thận nha.. Ở nhà chờ a đi làm về chở vk đi chơi chứ vk ở nhà đi lung tung ảnh hưởng tới con nữa 😘😘 ôi Cưng ck 😍😍

0 37

Hỏi

Cho e hỏi các m đi trước e sinh non con mất .z phải kiêng blau ms qh đc mấy m.e mong con nhanh lại ạ.

1 0

Măm măm

Ck e đấy mấy chị à Từ lúc cầm que 2 vạch đến giờ ngày nao cũng lo cho e ăn uog. Trc khi đi lam mua đồ ăn sag roi pha sữa e uog. Chiu về thi lo giặc đồ đạc rửa chén bát. Mặc dù ở nhà e đấy. Tối nào cũng ôm bụng hun rồi nc. Mà mới có 3 tuần biết j mà nói.

6 191

Sữa ong chúa

Bầu bí có nên sử dụng sữa ong chúa k

0 0