Bị đau buốt

Các mom ơi,em mới có bầu nhưng chưa vào ổ,lúc chiều em có bị đau bụng buốt lúc bên phải lúc thì ở giữa Không biết có nguy hiểm gì không nữa. Mình lo quá

0 2

Mong muốn đã thành

Có mon nào biết loại sữa bầu nào tốt và dẽ uống k ạ T2 có loại thuốc sắt nào tốt k ạ Và uốg thêm gi nữa k ạ các mon chi mh với Mh mới mag thai tập đầu

0 42

Nhói bụng dưới.

Các mom cho em hỏi ạ. Có mom nào qhe sau rụng trứng mà bụng dưới cứ nhói đau, nhất là bên trái mà có thai ko ạ. Em bị nvay ko biết có hi vọng ko ạ

0 0

Buồn...

Em buồn quá các mom ạ. Con thì mãi không chịu về. Tình cảm thì chẳng đâu vào đâu. Mọi thứ vào lúc này với em khó khăn quá. Cứ tủi thân cho phận mình...

0 2

Nằm mơ

Mây mom oi cho e động lực với ạ ,mấy hôm nay e cứ thấy bài của mấy c sảy , lưu , e sợ chết mất mọi người ạ , e lo đến nỗi tối qa e mơ thấy e xảy , e mơ vậy có làm sao không mọi người , e được 8tuan r, e mong con 1 năm mấy lận , có ai vượt qa cán đích thành công nói cho e có động lực mừng với mng ạ huhu . Có gi e chết mất chứ k giống mấy c kiên cường vậy đâu 😰😰

1 55

Abc

Cac mom oi.cho e hoi ty.e tre 1tuan roi ma thu thj len 2v nhung e di sieu am thj ko thay j het,ma ngược lai ngta noi e co nhân xơ tư cung to.vay co anh huong toi viec e dang may thai ko cac mom??

0 0

Siêu âm

12w em siêu âm nhịp tim con cao quá 188 Nay 14w nóng lòng lại mò đi siêu âm thì 153 Kqua vẫn là công chúa các mẹ ạh Xét nghiệm không thiếu sắt và canxi nhưng vẫn bổ sung được k các mẹ

0 1

abccc

các mom ơi e thử từ tối qua đến sáng nay như thế này là e có e bé chưa ạ🐥

0 29

Sữa bầu

E mới bầu đc 8 tuần. Chỉ có buổi tối là k ăn được cơm..ăn j cũng k ngon. K muốn ăn.. nên đêm e là k ngủ được vì đói cồn cào. E muốn uống sữa bầu cho nóng. Mọi ng hay uống sữa j mùi vị dễ uống bao e với

0 11

Ngóng con yêu ❤️

Chờ từng ngày để mong đi sa xem con vào tổ an toàn chưa. R lại chờ đợi xem nhịp tim con đã đập chưa hồi hộp các mn nhỉ h e chỉ mong đến cuối tuần đi sa thôi ạ

0 0