Mang thai hay k

Các mon ơi e hoang mang quá à. Trc ckk 2 ngày e có ra một chút máu” máu rất đỏ và đẹp nhé” e k biết có phải máu kinh hay là máu báo nữa vì có mỗi lúc đấy xg thôi k có thấy hiện tượng hk gì cả. Sau hôm đó ngực e căng và có đau. Đến bh vẫn đau. Sáng e thử que thì k thấy gì đến trưa về tự nhiên thấy 2v do bị dính một chút nc nên n cơ hơi bay mầu h e hoang mang quá k biết con có về k. Tại e thấy nta bảo ng chửa thì nhiệt độ cao hơn ng bt mà e thấy lúc nào ng e cũng lạnh và run cầm cập hix

3 67

Củ gai

Các mom có ai biết ở Bắc Ninh chỗ nào bán củ gai tươi không giới thiệu e với ạ. E cảm ơn

0 0

Buồn ngủ...

Mình đang ở tuần thứ 12, ko ói mửa gì nhưng dạo này đi làm hầu như vào cty chẳng hoàn thành đc việc gì vì buồn ngủ...có mom nào biết cách gì chỉ giúp mình với ạ. Tks các mom nhiều...

0 0

Trang điểm

Mang thai có được trang điểm không các mom?

0 3

Các mẹ ơi. Thử que vạch 2 đậm hơn v1 có phải con trai k . M trễ kinh 3 ngày sáng nay thử. M là tập 2 nên con nào cũng được. Tập 1 ctrai rùi. Muốn có nếp có tẻ ấy. Hihi thanks các mẹ nhé

0 9

mang thai

co mom nào thử que sau 1 tuần quan hệ k nhỉ mjnh nge nói sau bảy ngày quan hệ cũng biết đó

1 1

Góc kì bí

Các mom ơi. Đây là ảnh siêu âm của e lúc 4 tuần. Cái túi tròn đen nhỏ nhỏ kia là hình ảnh túi ối. Bsi bảo túi ối tròn đều rõ ràng là tốt. Nhưng... Có ai thấy hình 1 đứa trẻ con trong ảnh k ạ. Đủ đầu mắt mũi mồm và hai tay luôn ý. Lúc đầu k thấy mà xong chồng chỉ cho mới thấy. Mới nhìn giật cả mình còn sợ luôn ý các mom ạ 😂 Có ai thấy k ạ..???

1 32

Tư vấn giúp mon với

Con về với mình dc 7 tuần rùi. Giờ nên ăn và uống j để bổ sung cho con phát triển tốt. Vs cái j k nên các mon nhỉ

0 0

Hạnh phúc

Các mom ơi cu tí nhà e mới đc 8thang mà đã đòi ra r các mom ạ

10 12

Buồn

Bầu bì mà buồn quá . Ko mún ảnh hưởng tới con nhưng mình ko vui dc . Chia sẻ đi mấy mom ơi [6][6][6][6][6]

1 6