Giúp em với

Em uống ttkc hqua đến chiều nay e qhe thì liệu thuốc còn tác dụng ko các mẹ ? Giúp e với

0 1

Lo lắng

Mới khám thai về như vầy là sao hả các chị e, hic e lo qá! Có 1 túi thai phát triển bình thường rùi, nhưng bên cạnh có 1 cấu trúc echo trống 13mm chưa rõ túi thai

0 7

Sợ dính thai

Em và bạn trai qh cách đây là ngày 30/11 Lúc đấy em vừa hết kinh hôm 26/11 , sau qh e có dùng thuốc thì 6/12 em có kinh 9/12 em hết Vậy có chị nào có kinh nghiệm cho em biết ntn k ah? Vì e chưa sẵn sàng làm mẹ . Em có xem lily tính ngày kinh thì 18 ngày nữa em sẽ bị tiếp

0 12

Thai kì

Em và Btrai qh có dùng thuốc 30/11 e qh và dùng thuốc ( trước đó 26/11 e vừa dứt kinh) thì 6/12 e có kinh lại 9/12 e hết thì vậy liệu e có dính k ạ ? Đây là dấu hiệu rong kinh ? Và tháng 12 là em đã tính là bị rồi ạ ??? Và lily báo em rằng 18 ngày nữa là kì kinh kế tiếp

0 4

...

Các mẹ cho e hỏi. Làm sao để hết đầy bụng, chướng hơi trong những tháng đầu mang thai? Em mới được 3 tuần mà cái bụng khó chịu, k ăn uống được gì.

1 10

Hạnh phúc

Em hp quá các mom ơi, hơn 1 năm đợi chờ thì con về với em rồi. E run quá

5 46

Cách sinh con trai

Xin chào các mẹ ..e đang bầu tập 1...cũg vì tư tưởng muốn có đứa ctrai đầu lòng cho an tâm với ông bà vì gia đình nhà ck chỉ có a là ctrai ..nên khi quyết địh thả để có bầu e đã tìm hiểu qua 1 vài cách và có áp dụng 1 cách hiệu quả ..e chia sẻ với các mẹ cùg tham khảo nhé :) à hiện tại e đang bầu 15 tuần và là ctrai nha cm .... Trước tiên khi quyết địh thả bầu tâm lý các mẹ thoải mái nha...uống thật nhiều nước để thận hoạt động nhiều hơn bình thườg tức là phải đi tiểu nhiều hơn cỡ ngày đi 4 5 lượt j đó ...còn ck thì ngược lại ..ăn bổ dưỡng nhưng đi tiểu ít hơn , ngày 1-2 lần thôi ...ngta nói quan hệ nhiều và liên tục thì tinh trùg bị loãng nên các mẹ nên cho ck ngỉ 1-2 hôm trước khi lâm trận ...tất nhiên là phải xem ngày rụg trứng của mình để thụ thai nữa nhé ..chứ quan hệ gần kì kinh hoặc vừa sạch xong thì khả năng gần như k có thai được nha cm ... 2 là tư thế quan hệ ..chọn tư thế các mẹ dễ lên đỉnh nhất để lên đỉnh trước ck rồi để ck bắn vô ở tư thế nằm và kê gối dưới mông cho tinh trùg vào được sâu gần tử cung nhất vì tinh trùg quyết đinh ctrai yếu hơn nên các mẹ lên đỉnh trước là khả năng có con cao nha :) sau khi đó thì để lâu mới vệ sinh chứ đừg vệ sinh vội :) Chúc các mẹ thàh công 😘😘😘😘

5 34

Tập 2

Các mom ơi mình trễ kinh 2 ngày và đây là kết quả. Ahuhu. Vừa mừng vừa lo các mom ạ vì bé đầu mới được 18 tháng, bé lại lười ăn nữa. Thấy thương con quá

0 0

Sữa bầu

Các mẹ tư vấn giúp minh 1 vài loai sữa bầu dễ uống, chủ yếu hấp thụ vao bé với ạ.

0 0

Nghén nặng

Có chị nào bị bầu mà nghén đến nỗi nôn ra máu chưa ạ? Em lo quá.

0 42