Bụng

Các mẹ 6 tuần đã thấy bụng chưa ạ

0 3

2 v

Các mẹ thông thái ơi. M chậm 3 ngày. Hôm trước m thử 2 v rùi. Bụng dưới nó cứ đau kiểu tn nhỉ: âm ỉ hay sao ấy. Nhìu khi thấy nặng nặng. Ko biết có vđ gì ko nhỉ. M lo quá.

1 2

Thu

Cac chi nhin giup e voi ah.nhu vay la 1 vach hay 2 vach.e nhin riet hoa mat ko biet sao

1 9

Lịch canh tháng thụ thai

Các mẹ thông thái cho mình hỏi với, trong bảng chọn tháng thụ thai sinh con trai gái ấy, tuổi mẹ là tuổi âm lịch còn tháng thụ thai là tháng âm lịch hay dương lịch vậy các mẹ!

0 2

Hậu sẩy thai

Chán quá các mom ơi. Mình bị sẩy thai tự nhiên khi dk 3 tuần đã dk gần 2 tháng mà vânc chưa có kinh trở lại. Mình đang mong con bs bảo qua 1 ckk là có thể mang thai lại dk. Mà kinh hk có lấy đâu mà canh đây các mom. Hic

0 2

Mang thai

Cómn nào mang thai 4 tuần hơn mà ngực k đau k? Ngực chỉ to hơn bt một chuý thôi nhưng k bị đau. E k nghén nên ngực k đau e lo quá😔 chỉ toàn bị ợ hơi thôi ạ

0 19

Chọn sữa bầu

Các mom có kinh nghiệm về sữa bầu m cùng chia sẻ nhé. Các mom đang dùng loại sữa bầu nào dễ uống ma tốt cho bé vậy ạ? E bầu 15 tuần bé trai mà phân vân k bt dùng sữa nào ạ.

0 0

Mong tư vấn

Các mẹ cho e hỏi được k ạ.. Tính tuổi thai theo ckk là tính từ ngày đang có kinh tháng trước hay tính từ tháng bắt đầu mất kinh v ạ.. .E cứ k hiểu chỗ này ý ạ .mẹ nào có kinh nghiệm giúp e với... E Đi khám mỗi chỗ một kết quả nên hơi lo ạ.

1 6

cún yêu đã về

mấy mom cho e hỏi. mình tải i về. để pik con mấy tuần mấy mom chỉ e với ạk

0 5

Giúp e

Còn 3 ngày nữa là em đến kì kinh mà cứ mỏi lưng, ho xong buồn nôn nhưng k nôn đc thử thai sau khi quan hệ 7 -10 ngày thì 1 vạch liệu có thai k vậy ạ :(((

2 0