Hihu

Chu ki kinh minh k deu.thang nao cung tre vai ngay...minh moi het kinh ngay 8/10/2018...Cho m8nh hoi ngay nao se nhanh thu thai

0 1

Chậm kinh

Các chị ơi giúp em với ạ. Em chậm kinh hơn 1 tuần r. Nhưng k có dấu hiệu gì có em bé, cũng k có dấu hiệu đến kì luôn. Ngực cũng k căng, k đau bụng nữa. Như vậy liệu có thể có em bé k ạ? 😭😭😭

0 2

đau ngực

có mẹ nào gióng e ko ?đang ckk mà còn đau và nhức ngực lắm ạ

0 1

Mong bê

Cho e hỏi ntn bé về chưa ạ. Mong quá

0 1

Trứng đa nang

Chu kỳ kinh cũng như ngày rụng trứng em rất đều đặn. 2 vk Ck e tính căn thằng ku nhưng cuối cùng tháng quyết định thì e lại bị trứng đa nang. Buồn lắm nhưng sau vài ngày vk Ck quyết định thả đc con nào cũng đc. Tới nay e chậm kinh 5 ngày rồi mà chưa dám thử. Cảm thấy ngực căng hơn hơi đau, thỉnh thoảng buồn nôn. K biết ntn nữa ? Trứng đa nang có thể có thai đc k mấy mom

0 32

Vui sướng

Có mom nào giống em không ạ 😋😋😋

0 6

Dấu hiệu mang thai

Có khi nào biểu hiện của mang thai là tim đập nhanh hơn bt. Các mạch máu ở cổ , ngực, bụng đều đập nhanh k ạ?

0 0

hạnh phúc ngày mưa bão

cảm ơn tất cả. cảm ơn con đã đến bên mẹ ngày mưa bão

5 78

Trể kinh

E tre 3 ngày thi vay ne may mom.vay la co hay chua z may mom

0 0

Rộng vùng kín

Có mom nào sinh rồi cho e hỏi là sinh xong qh có bị mất nhiều cảm giác k ạ? E có 1 lần mà đã bị sẩy. Trước lúc sẩy thai lúc nào qh khi ck cho vào e đều cảm nhận được của ck ấm cứ vào dần trong của em. Rồi khi ck xuất tinh e cũng cảm nhận đc tinh trùng của ck bắn vào ấm ấm. Thế mà giờ lại chẳng còn bất kì 1 cảm giác nào. Có phải e bị dày âm đạo lên k nhỉ.

0 3