Sữa

Có mẹ nào như em kg. Con e năm tuổi ngưc vẫn có sữa ak. Hay ai cũng vậy

0 0

Chia sẻ về cô bé

Hnay nhân một ngày mưa gió, tôi sẽ nói về vụ cải thiện cô bé. Sinh ra, do cơ địa, không phải ai cũng sở hữu 1 em bé đẹp. Vì thế nên hãy tạo ra vẻ đẹp khác cho cô béc thay vì cấu tạo hay màu sắc. Đầu tiên hình ảnh: các bạn nên nhớ, sex có thể sảy ra bất cứ lúc nào, chỉ cần 1 trong 2 ng có hứng thú, nhất là vs các mẹ có chồng. Vì thế, các mẹ nhất thiết phải sạch sẽ và đồ lót phải đẹp. Mặc đồ lót đẹp ko chỉ phục vụ sex, mà đó còn là 1 cách yêu chiều bản thân. Tiếp theo là mùi vị: phần lớn là do các bệnh phụ khoa gây nên, các bạn nên đi khám để biết rõ nguyên nhân. Ngoài việc vệ sinh sạch sẽ 1,2 lần 1 ngày thì có thể cải thiện bằng việc trách các chất kích thích, hoặc những thứ gây ra mùi. Ví dụ như cafe, chất kích thích, măng tây, tỏi, cần... tránh ăn các loại thịt đỏ trước khi quan hệ tầm 2,3 tiếng. (Ăn xong chịch ngay thì vẫn dc nhé :))) ) Bạn nên uống nhiều nước, sữa chua, ăn nhiều hoa quả như cam, chanh, dứa. Dứa là loại quả thần thánh. Giúp cho cô bé vừa có mùi, vừa có vị dễ chịu hơn. Việc làm sạch lông, cắt tỉa cũng cải thiện mùi của cô bé. Bạn và ny vẫn theo kiểu truyền thống, để lông mọc tự nhiên? Hãy thử vào một ngày đẹp trời nào đó, hãy cạo sạch, nhắn thín đi. Sờ vào thấy mượt tay, ko còn rậm rạp như mọi ngày. Cảm giác như một cô bé khác vậy:))).( không khuyến cáo với những ông chồng dị ứng vs việc không lông). Thêm 1 ít nc hoa vào nhé. Đàn ông mà, ham của lạ, có ông nào ko kích thích. Hãy xoá bỏ sự nhàm chán trong quan hệ tình dục. Ờ thì, chấp nhận lúc nó mọc lại sẽ hơi khó chịu tí. Những cũng bõ công lắm. Sau đó nó sẽ mọc ra, duy trì ở độ dài vừa phải như bạn mong muốn. Cách cải thiện mùi vị này, bạn có thể áp dụng cho cả đàn ông. Phần mà tôi muốn nói đến nhất trong topic này đó là sự co bóp không tự nhiên của âm đạo. Nghe phức tạp nhỉ. Bình thường khi cô bé được kích thích, nó sẽ có cơ chế co bóp tự nhiên. Và hành động đó làm đàn ông mê mẩn. Vậy nên. Chúng ta hãy làm nó có bóp theo sự chỉ đạo của mình.

12 23

cún con

que hom qua. hom nay mjk jk sieu am bs bao thai som chua xac djh tuoi thai va hen 3tuan s kham lai..lâu quá àk

1 18

Mệt

Các mom ai có kinh nghiệm chỉ mh với....thai dc 2tháng 6 ngày rồi mà còn hành qúa.....mom nào biết cách làm sau đơ hành dc k z...mh đuối qa rồi[6][6][6][6]

1 1

Giúp e

E bị trễ kinh 12 ngày Tháng trước e và ny có quan hệ N 72h sau e mới nhớ và uốg thuốc ttkc loại 120h Time gần đây e thấy trong người rất là khó chịu Thèm ngọt thèm chua thất thường. Nhìn thấy đồ ăn mặn là muốn ói. K có cgiac đói cơm chỉ thèm ăn vặt Bụg thì cứ đau âm ỉ. Ngực xưng lên thấy đau đau Mới gần đây chúg e lại qh liên tiếp trog vòg 3 ngày. Và kết thúc 3 ngày đó e cg đã uốg thuốc ttkc loại 72h và sau khi uốg 1 ngày sau bọn e lại qh Vậy cho e hỏi là liệu e có em bé dk k ạ !!!

1 12

Khổ tâm quá

Ce nào có kinh nghiệm sinh con trai chỉ e với ạ e khổ tâm quá

0 3

Puồn!

Chậm 7 ngày, sáng thử que, trong lòng vẫn cứ nhom nhém xíu hi vọng ... ai ngờ hi vọng thành thất vọng, puồn k thể tả dc 😢😢😢😢

0 32

Giúp e với😰

Các mẹ thông thái ơi giúp e với. E có thai được4 tuần rồi. Mà tự nhiẻn nãy đi về sinh e thấy ở quần có dính vệt máu. Các mẹ cho e hỏi e có thai mà ra máu nv có sao k ạ?

0 8

Tam su

E den thang ngay 25 cac c cho e hoi e quan he ngay nao thi de thu thai nhat ạk. E mong mai ma khong co

0 0

Phụ kiện handmade

Các mom ơi. Trong hội mình có mom nào có con gái chưa ạ? Nếu có gái yêu rồi các mom làm điệu cho bé nè. Em rảnh rỗi nên nghịch linh tinh, mong sau này cũng có 1 cô con gái để lạm điệu. Hehe Tất cả e tự làm hết đó ạ. Có cả váy tutu kèm băng đô cùng màu cho bé mặc chẵn tháng. Sinh nhật hay chụp ảnh ngoại cảnh nữa nè. M nhận làm theo mẫu, theo y/c của các mom nha. 😍😍😍. Mng ủng hộ e vs ạ. Giá váy tutu 200k/vay Băng đô 35k/cai. 100k/3cai. Kẹp nơ 15k/cai nha mấy mom Ảnh e up cmt nhé😍😍😍😍

1 9