ủ trắng X2

TRƯA NẮNG NÓNG ĐẮP E NÀY THƯ GIÃN THÌ CÒN GÌ BẰNG 🎗 MẶT NẠ Whitening X2 ☀️ - SẠCH MỤN - ( ĐẶC BIỆT MỤN ẨN ) TRẮNG DA - GIẢM NHỜN - LÀM MỜ THÂM NÁM, TÀN NHANG ♥♥♥ Mặt nạ Whitening X2 chiết xuất từ bột ngọc trai , sữa non , cam thảo và nhiều thành phần vitamin E,,, tác động sâu từ trong ra ngoài mang đến làn da trắng mịn hoàn hảo - Mặt nạ #whitening X2 tuyệt đối an toàn với thành phần thảo dược từ thiên nhiên , có thể dùng cho bà bầu. - Công dụng: Làm sáng da ,hút đi mủ trong mụn. Kiểm soát lượng dầu, làm mờ vết thâm nám , tàn nhang, giúp da mặt căng bóng, trắng sáng, hết mụn nhọt, mụn cám trứng cá và mẩn ngứa do dị ứng. Sau khi đắp mặt nạ, cảm nhận đầu tiên là rất mát, da căng, mướt... Sử dụng đều đặn (2-3 lần/ tuần) sẽ đem lại cho bạn làn da khoẻ mạnh, sáng đẹp. - Giá 280k sử dụng hơn 2 tháng nha

0 0

Kinh nghiệm

Các mn cho m hỏi, sau khi thử que lên 2 vạch thì m nên làm gj tiếp theo? M tập 1 nên ko rành lắm?

1 3

Nóng ruột .

Chậm 2 ngày liệu đj siêu âm đã xem đc chưa mọi ng .

0 8

Chia sẻ

Có mẹ nào ở đây bầu khoảng 3tháng là thấy bụng chưa ạ? Và khoảng mấy tháng mình mới mặc đồ bầu? E mới 2 tháng mấy mà bụng hơi đội áo rồi, mặc quần thì cố gắng kéo xentia vá gài nút, ngồi xuống là gỡ ra cho khỏe 😯😯😯

1 4

Kế hoạch.

Mình đi làm ở nước ngoài chưa thể có em bé. Mình tránh thai bằng cách sử dụng lịch va qh vào ngày an toàn, chưa từng dùng thuốc có 1 lần có thai nhưng khám lại không có tim thai nên đã lấy ra đến Giờ đã được 3 tháng rồi e tính qua tháng 9 thả liệu có không m.g nhỉ??? Cũng hơi lo

0 6

Tam su nhe

E va ck lay nhau ve 2 nam r ma chua co ebe. 2 vc cug chua di kham nua. Me ck thi di xem boi noi tai e nay no nen k co con . E di ra duog thi ngta ban tan sau lug e la dua k biet de. Csog 2vc e luc nao cug cag thag het ak. Mn cho e loi khuyen voi

0 0

Niềm vui

Bầu 8 tuần rùi, và cũng làm mẹ lần 2 mà sao vào lily thấy các mẹ khoe que thử 2 vạch vẫn thấy cảm giác rộn ràng trong lòng. Nhớ khi con đc 6 tuần thử que thấy 2 vạch làm mẹ giật cả mình. Niềm hạnh phúc ngoài mong đợi. Chúc các mẹ có 1 thai kỳ khỏe mạnh nhé

2 0

Tro giup

Co chj em nao canh rung trung bang cach do nhjet do co the mjh hang ngay k ạ..chja se kjh nghjem voi nhau dj

1 2

Sọc giữa bụng

Có ai đến tháng thứ 4 mà vẫn chưa có sọc giữa bụng không? Vậy có bình thường không mọi người? Mình muốn nhìn sọc giữa để đoán giới tính thai nhi mà chưa thấy

1 11

....

Đàn bà .... !!! Mãi ko sinh được - Là hỏng Sinh con giống cha - Đẻ thuê Sinh con giống mẹ - Nhìn chả giống ai Nuôi con học hỏi - Ôi dào vẽ chuyện Nuôi con bản năng - Vụng còn dốt nát Sinh chưa đi làm - Chân dung ăn bám Sinh xong đi làm - Khổ thân đứa bé Nuôi con sữa mẹ - Có chất gì đâu Nuôi con sữa ngoài - Ko bằng bú mẹ Cho con ti mẹ - Ăn mỗi sữa còi, chả dc thông minh Cho con ti bình - Làm gì có sữa , tốn kém ai chi Đóng bỉm làm gì - Cởi ra chết nóng Cởi bỉm mặc quần - Đi đâu cũng tè, ị ra ai bế Lấy được ck chiều - Mèo mù cá rán Lấy ck vũ phu - Ui ngu thì chết Lấy ck bê bết - Chỉ làm trò cười Lấy phải ck lười - Trời sinh một cặp Ra đường có gặp - Suốt ngày rong chơi Về nhà ôm con - Lười làm chốn việc ... Đi đến tiệc tùng - Lùng nhùng bụng xổ Nói chung có rổ - Cũng chả kể xong Phận gái chỉ mong - Có người bầu bạn Nhưng đời bốn lạng - Chẳng nổi nửa cân Nguồn: copy

2 0