tâm sự

mong con yêu về với bme

0 0

Nấu nếp cẩm thế nào để không bị lại gạo vậy mn ơi

Mình đang muốn làm sữa chua nếp cẩm cho 2 nhóc nhà mình. Nhưng hôm nay nấu bị lạo gạo, cứng ngắc luôn. Có ai biết cách nấu không bị lại gạo ko vậy

0 0

con đầu lòng

các mom có kinh nghiệm cho mình hỏi, mình vừa biết có thai, cũng độ 3-4 tuần mà sao chẳng thấy cái j là "máu báo thai" đâu nhỉ? mình chưa siêu âm

0 6

làm mami

có cơ hội các mẹ chỉ đau lưng đau bụng dưới. hơi nhậy cảm vd mùi.[3][3][3][3]

0 5

Tư vân giúp em

Các mẹ có pít sữa nào uống cho thaj nhi phát triển tốt k ạ

0 4

buồn ghê. hôm bữa 2 vk ck mùnh đi khám. Bs nói ck mình vô sinh không có tinh trùng. vậy cả đời này 2 vk ck mình không có con hả mn. Mình sẽ không bao giờ biết cảm giác được làm mẹ sao. Mình buồn và đau khổ lắm. chẳng biết làm sao nữa. Nhìn người ta có con mà lại ứa nước mắt ra. Ông trời bất công quá.

[6][6][6][6][6][6][10][10][10]

1 89

lo lắng

các mẹ ơi cho e hỏi. thai e được 7 tuần r nhưng siêu âm vẫn chưa có tim thai. e lo quá ạ. mấy hôm trc e bị ra dịch màu đen e đi truyền 2 hôm thì k thấy ra nữa r vừa xong e thấy ra 1 ít dịch màu trắng đục không biết có làm sao k ạ. lần đài nên e lo lắm ạ .

0 11

mong chờ...

qh sau khi hết kinh 4ngay thì có bầu ko ạ? chưa tới kỳ kinh thì thử que có tác dụng ko các mẹ...

0 1

phân vân

mới trễ 1 ngày thôi, còn mờ quá nhưng ko biết gà con chắc chắn về với mẹ chưa các bạn nhỉ

2 9

mong

mk trễ kinh 10ngay roi ma thu que len 2vach dam nhuq di kham trung chua boi vao tổ là sao lieu có van de gi k ha cac mẹ

0 8