hồi hộp quá các mn ơi

còn 3 ngày nữa là đến rồi mà bình thường gần bị đau ngực, đau lưng mệt mỏi lắm, nhưng tháng này đến nay mà trong người thấy bình thường lắm ạ, chỉ đau ngực thì nhìu, nổi quạu tính tình dễ xúc động nữa, có hy vọng ko nhỉ 😊😊

1 112

thắc mắc

các chị cho e hỏi là e với chồng e qh trước ngày rụng trứng ba ngày thì có thể dính bầu đc k ạ

0 6

Sinh con trai

Có mẹ nào có kinh nghiệm sinh con theo ý muốn chỉ e với. E sinh bé đầu con gái. Giờ muốn sinh bé thứ 2 là con trai.

1 33

Càng mong càng lo

Ngày mai là đến ckk rồi trưa nay nôn nóng em thử thấy 1 vạch buồn tê tái Ngực vẫn còn đau âm ỉ, bụng thì ê ê mà từng cơn, đi tiểu liên tục ko biết do lo nghi qua nên hiện tượng báo thai giả nữa mẹ nào co kinh nghiệm cho em biết với [1][1][1][1]

1 5

Lo lắng

Mọi ng cho e hỏi với. Trễ 5 ngày thử 2v mà siêu âm bác sĩ nói k có thai là sao ạ. Giúp e vơi!!

1 2

Que thử rụng trứng

Các mẹ cho e hỏi. Khi thử que thử rụng trứng có 2 vạch đậm. Thì nên quen hệ luôn hay 24h sau mới quan hệ ạ.e k biết ntn thì tốt. Và Sau khi quan hệ thì những ngày tiếp theo sẽ dừng qh phải k ạ. Tháng này canh trứng mà hoang mang quá

1 2

hy vọng đó là máu báo thai

21h30, vừa thấy 2 giọt máu đỏ tươi ạ ngày mai nữa là biết kết quả rồi phải ko các chị?

0 15

có thật ko vậy

như thế là thế nào vậy các chị. em chưa hiểu lắm

0 8

Máu báo thai

Các chị ơi có ai từng mang thai mà ko có máu báo thai không ạ?

0 83

Hồi hộp mong chờ

Các chị cho e hỏi. E bị trễ 3 ngày rồi. Mà chưa giám thử que. Bụng dưới đau bên trái 3 ngày rồi. Cứ râm râm đau. Đầu ti cũng to và hơi đau. Ai coa kinh nghiệm cho e ý kiến đc k ạ

1 14