Hehe

Các mom lưu ck trong danh bạ là gì vậy??? E trước na đt e là Đại ca gọi Mesenger là Ck gầy

4 78

Quà

Rảnh vào thả tim đi mọi ng

2 2

8/3

Yêu xa

4 154

Cho mình hỏi

Mình có kinh ngày 22.02. Hôm nay mình qh lúc đầu thì ny mình đưa vào nhưng được khoảng 1p thì rút ra và xài bao. Như vậy có thể có e bé ko mọi người

0 0

8/3

Mai 8/3 rồi các mon đã dk nhận quà trước chưa...

12 171

Thay đổi hình đại diện

Có mom nào biết Làm thế nào để thay đổi hình đại diện ko ạ?

1 3

8/3

Nhân ngày QTPN 8.3 xin gửi những lời chúc tốt đẹp nhất đến các chị em luôn vui vẻ hạnh phúc * thành công luôn luôn trẻ trung xinh đẹp nhé ♡♡♡

1 5

K liên qan

Các mẹ ơi. Các mẹ có bjt a nao hacker facebokk hk ạ. E đag rất rất cần .có ng tạo nick giả vu khốg e. Hiện tại e sốg chả yên ổn nữa . Đừg bơ e.hoặc các mẹ bjt cách nào tìm ra face chíh từ face ảo k.😭

0 14

Hhggh

Tt đi các c

0 1

Điên quá

Có nên băm con em gái em thành trăm mảnh không. E bị khóa tài khoản google. Giờ muốn đăng nhập lại phải làm bao nhiêu thứ xác thực lại. E có nhờ qua mail của e gái e là "m để ý mail, có mail mới thì gọi c". Ngày đéo nào cx mở máy tính nghe nhạc, fb, các kiểu mà cái mail đéo thèm mở ra. Google nó gửi lại thông tin xác nhận cho từ ngày 20/1 r. Hôm nay có việc e mới động đến laptop và thấy thế này đây (ảnh). Cái tài khoản của e bao nhiêu là ảnh ịt các thứ. Giờ mình lập lại tài khoản khác xót hơn mất điện thoại. Cái mail google gửi chỉ có giá trị trong thời gian ngắn. Giờ không vào đc luôn. Mất thật r các mom ạ. E gái chả được cái tích sự gì cả, chỉ gân cổ cãi là nhanh. Giờ nó ngủ nhăn răng r chả nói gì đc nó. Điên quá mất thôi.

2 5