Ngoài lề

cach tao ban phím Dt iPhone ra from chữ nhu vay chi jum minh vs . E cam on ak [7]

1 9

Kem chống nắng thay kem nền

KEM CHỐNG NẮNG một sản phẩm rất quen thuộc, tuy nhiên một số bạn chỉ sử dụng khi ra ngoài nắng, đi biển và không dùng thường xuyên. Tác dụng của kem chống nắng là cực kỳ quan trọng nhé. Trong ánh nắng mặt trời có 2 thành phần là UVA và UVB. Chúng là nguyên nhân hàng đầu dẫn đến tình trạng DA BỊ XỈN MÀU, ĐEN, NÁM, ĐẨY NHANH QUÁ TRÌNH LÃO HÓA VÀ HÌNH THÀNH NẾP NHĂN, TỆ NHẤT LÀ UNG THƯ DA. Bạn có thể không dưỡng ẩm da, không dùng serum hay treatment nhưng tuyệt đối không thể thiếu KEM CHỐNG NẮNG. Kem chống nắng Bien Vita Multi UV Primer Plus SPF40 ++ kem chống nắng, thay kem nền, không hóa chất, tự nhiên, bảo vệ da an toàn và tuyệt đối: - Ceramide và phytospingosin trong cấu trúc muti-lamellar tăng cường chức năng rào cản giúp bảo vệ da trong khi axit polvglutamic trong công thức của kem giúp làm ẩm da từ trong ra ngoài. - Tác dụng ngăn chặn uv gấp đôi. nó chặn cả 2 tia UVA và UVB một cách đồng thời - Hoàn toàn tự nhiên k chất hóa học, không gây kích ứng da. - Budleia davidii meristem nuôi cấy tế bào và axit madecassic nhanh chóng phục hồi các tế bào da bị tổn thương từ tia uv. - Chất bảo quản tự nhiên không gây kích ứng da. - Như một lớp kem nền mềm mượt cho da.

0 0

Ngôn ngữ

Các mom ơi mình không muốn nói nhưng nhiều khi đọc mấy bài viết của nhiều mom mình ứa quá! Chữ cái tiếng việt nó lênh láng, thứ nhất là không dấu thứ hai teen code, đọc rất khó chịu luôn í. Muốn chia sẻ tâm sự cùng các mom mà đọc không hiểu thì phải làm sao [31]có khi banh cả 2 mắt ra đọc rồi suy nghĩ mấy giây mới hiểu, không phải mình ngu nhưng các mom đánh thêm dấu chữ rõ ràng, viết tắt nhưng đừng code quá cho ai muốn tìm hiểu cũng dễ xíu. Mình chỉ góp ý, mom nào không thích đừng vào nhai như nhai ngải nhé. Chào thân ái và đoàn kết!

16 38

Cảnh giác

0987298768 Ai thấy số này xin kết bạn thì tránh xa. Và các nội dung như xin số kết bạn một cách mờ ám, hỏi dồn dập thì cũng tránh xa ra. Xloi một số bạn không có ý đồ xấu. Nhưng xã hội không thiếu những kẻ bệnh hoạn nên cứ nâng cao tinh thần cảnh giác. Hãy là người thông minh trên mạng xã hội!

2 11

Tại saoooo

Đùa chứ sao lyli không nhắn tin được vậy..em phát dồ Lên được ý =))) whyy

1 19

Bùn

Mấy mom có ai ở bình dương biet cong ty nào đang tuyển.di hành chánh chỉ mình với [6]

0 0

Hú hú

Có bạn nào 99.98.97 không. Kết bạn đi. Có j tâm sự dễ. Nhiều người có chồng nc khó=)) em 98 ạ. Nhiều vde e cần hỏi =))

2 4

Cần chia sẻ

Anh là người có vk và 2 con nhỏ, mình là gái lớn lên chưa qh với ai. Tình cờ quen nhau rồi phát sinh tình cảm vì một phút yếu lòng, mình đã trao thân cho anh. Anh hứa từ bỏ gđ để đến với mình, nhưng mình rất đau lòng, mình có 2 luồng suy nghĩ trái chiều, nửa muốn đồng ý nửa lại thấy có lỗi với vk anh ấy. Mọi người hiểu và tâm sự với mình với.

0 46

Đố vui

Đố các mom bụng này mấy tháng ạ???

0 1

Hoang Mang

Có phải que hỏng k các mom. Ảnh hướng dẫn của que em úp ở bình luận ạ.

2 7