Bạn ck

Bạn ck em có 1 Anh đi tù vì tội qh với trẻ em chưa 18 Em k muốn ck chơi zs họ nữa nhưng e k nói làm sao đc cả Em phải làm sao

1 13

SET UP PHÒNG NGỦ

Phòng ngủ có làm cuộc yêu hưng phấn hơn không? Phòng ngủ các mẹ thế nào? Up hình lên cho mọi chị em tham khảo để cải thiện không gian YÊU nhé....hibi tớ cũng đang cần idea để set up phòng ngủ.

0 0

Quà 14/2

Các mom dc Ck/ny tặng j ạ? Cùng nhau chia sẻ nào! Đây là quà của e

1 69

áo dài cho bầu

các mom ơi bầu to rồi mà làm đám cưới làm lễ ở nhà mặc áo dài dc ko hay mặc soare luôn

0 3

Đổi điểm

Đổi được 2 cái thẻ 20kmà lyly trừ hết ngàn mấy điểm. Giờ bị tụt hạng. Qùy .Kêu 200 dc 20k mà

0 13

Cách dùng lily

Chỉ giúp mk

0 7

App kinh nguyệt

E xài 2 app đều là tính lịch trình chu kì kinh nguyệt. 1 là Lily , 2 là Flo. Mà e đang sử dụng 2 app này, đánh dấu lịch trình ngày tháng cụ thể. Nhưng lần dự kiến tới đây có tiếp thì 2 app lại dự đoán 2 kiểu khác nhau. Ko biết nên nghe app nào cho chuẩn đc nhỉ? Có mom nào xài aop như e ko 😭😭

1 10

Hoạt động cá nhân

Các chị cho em hỏi là e muốn xóa hoạt độg cái mà mình cmt tus của người khác đếy ạ Thì xóa bằg cách nào vậy các chị

0 7

Đổi thẻ điện thoại

Hôm qua có mm đăng bài đổi điểm lily để lấy thẻ đt, cách đổi như thế nào ý nhỉ? Mình quên ko lưu. Các mm cho mình thông tin với, thanks!

3 16

Muốn có con mà kg muốn lấy ck

E có đứa e chơi cùng. Nó 25t rùi cũng chín chắn và kinh tế khá ổn. Nó kg muốn lấy ck vì ngán ngẩm cảnh mẹ ck nàg dâu và kg thích vướng bận với đàn ông. Bjo nó muốn có con 1 mình tự nuôi cũng đc. Nó hỏi em mà e kg biết phải khuyên nó như nào. Các mẹ thôg thái giúp e với. Nên hay kg nên ạ??? Với lại muốn có con mà kg muốn liên quan đến bố đứa trẻ thì liệu có cách nào kg ạ?😐😐😐

1 8