Viêm Phụ khoa

Chị EM mà ĐANG CÓ DẤU HIỆU dấu hiệu 1: KH.Í H.Ư RA NHIỀU BẤT THƯỜNG CÓ MÀU : TRẮG ĐỤC , VÀNG , XANH dấu hiệu 2 : QuAN HỆ KHÓ CHỊU , ĐA.U RÁ.T dấu hiệu 3 : VlÊ.M LỘ TUYẾN .. dấu hiệu 4 : SÙl MÀ0 GÀ. dấu hiệu 5 : NGỨA RÁ.T . dấu hiệu 6: RA MÁ.U BẤT THƯỜNG dấu hiệu 7: KlN.H NGUYỆT KHÔNG ĐỀU Vào e tư vấn cho

0 25

Lo lắng

E còn 8 ngày nữa đến ckk nhưng mấy hôm nay e bị đau đầu ti, động vào đau lắm í. Thế là sao các mẹ

0 1

Ai bị ngứa rát vùng kín quan tâm nhé

Bạn nào hay ra khí hư ngứa mùi hôi thì đọc bài này nhé 😊😊😊 Nếu cái bẩn kia nằm trong ng các chị em thì các chị có muốn lấy nó ra không??? Hay giữ lại làm mắm ☠️☠️ Thỉnh thoảng mới ngứa đấy, biết nguyên nhân ngứa chưa?? ❌❌ khí hư ra đọng lại quần xì các màu khác thường vàng, nâu, xanh ,.. chị e nên lưu ý, cứ tống mấy e này ra là khí hư trong lại bt ngay. Để lâu biến chứng tốn kém lắm , thời gian chữa lâu Inb tư vấn

0 0

Xem giúp minh với.Xem kết quả của mình như này tốt k

Xem giúp minh với

0 0

Chị em nào chồng có các triệu chứng thận yếu này vao e tư vấn cho

Triệu chứng 1: Rùng mình, chi lạnh Triệu chứng 2: sinh lý yếu Triệu chứng 3: Chóng mặt hoa mắt, mất ngủ, ác mộng nhiều Triệu chứng 4: Hen suyễn Triệu chứng 5: Tiểu nhiều về đêm Triệu chứng 6: Đau lưng Triệu chứng 7: Chóng mặt tai ù Triệu chứng 8: Táo bón Triệu chứng 9: Lưng mỏi chân đau

0 0

Sức khỏe

Có mẹ nào bị như em ko. Lúc trước móng tay em nhìn hồng hào đẹp lắm. Tự nhiên dạo gần đây móng tay móng chân chuyển sang màu tím ák. Ma hỏi ai ai củng kêu coi chừng pị pệnh tim á. Ko lo đi khám đi. Có hôm chị ck em kêu đưa tay ra coi thử chỉ củng đưa tay chỉ ra lun. Ma móng tay chỉ thì trắng còn em thi tím tím chỉ kêu có khi nào bị bệnh tim ko. Sao tay người tar trắng còn tay em thì tím ak. Mà trước giờ sức khỏe của em củng bình thường chưa có lần nào pị nặng tới mức nhập viện hay bệnh gì liên quan tới tim hết á. Em chỉ pị cảm nhửng lúc trở trời thôi ạ rồi mua thuốc uống là hết ak. Mà ko hỉu sao dạo gần đây móng tay móng chân em lại tím như vậy á. Em chụp trong hình nhìn thấy ko rỏ á còn ở ngoài nhìn tím ghê lắm ạ. M.n giúp em với ạ

1 0

Bầu

Các chị cho e hỏi sau bao lâu khi quan hệ thì nên dùng que thử ạ. Tầm 1 tuần đã biết chưa ạ

0 4

Như thế này là mjk có e bé rồi fai k các mẹ.sáng nay mjk vừa thử 1 phát lên luôn

[27][27][27][27][27]

2 67

Vậy la sao cac mom

Các mom oi sáng mình thư que 1vạch mình ko chiu dc tai minh tre khinh dc nữa tháng rồi. Trưa mình thư nok lên thêm vạch o dưới mak nhìn ki mới thấy nhjn ko ki thi ko thay

1 10

Hix

Hồi tối đau bụng như đau bụng đang bị ckk... z mak cũng hỏng thấy ckk... z mà hành em nó lúc nữa đêm 1 hiệp..

0 0