Mom ơi

Mình trễ 1ngay ah S. Âm thấy 1cham đen La j vậy mom bs chưa nói hẹn tuần sau tai khám

0 0

giúp mk với . huhu

htr mk đj khám phụ khoa bsĩ bảo mk viêm nhẹ đang đặt thuốc đến ngày thứ 7 (đặt trong vòng 10ngày) và phải kiêng sinh hoạt vk ck . hnay ck mk bất ngờ đi lm xa về . vkck sau 3 tháng xa cách k kiềm chế đk koa qhệ với nhau mà mk mới đặt thuốc xong . theo mn koa ảnh hưởng jr k ạ . giúp mk với. ..

1 0

??? Thắc mắc

Mấy mom oi cho em hỏi e bị trễ 3ngay rồi BS s. Am thấy chấm den trong tử cung ,hẹn 1tuan nữa tai khám ...Cho e hỏi cái chấm den là gì vậy

0 28

Lo lắng

M bị viêm lộ tuyến đã uống và đặt thuốc rồi nhưng mấy hnay lại thấy ra nhiều khí hư màu trắng sền sệt như keo. Có mẹ nào bị như m k ? Có phải m vẫn bị viêm k? M nên làm tn đây

0 0

Đau

9 ngày nữa đến ckk r Đau lưng muốn chết luôn Đau 4 hôm nay r huhu

0 3

Cần tư vấn

Bị mọc mụn ở bên ngoài âm đạo có phải bị bệnh k cả nhà. K đau rát hay ngứa gì hết. Chỉ rát và đau sau khi quan hệ mạnh thôi.

0 2

Sức khỏe

E bị viêm lộ tuyến cổ tử cung cũng nặng. Có c e nào bị nv mà dùng thuốc khỏi r k. Chỉ e với

0 4

Mọi người ạ cho em hỏi ck e bị xuất tinh sớm giờ có cách nào khắc phục ko ạ?

Đừng bơ e nha

0 3

Đau họng

Ốm mà đau họng quá thì phải làm sao ạ? Mọi người ai có pp giân gian gì ko ạ? [10]

0 6

Chất dịch

Em cứ bị ra chất dịch cho dù k tới mà có hôm bị dính có hôm thì như lòng trắng trứng mà lại có mùi vậy là em bị sao vậy mn....???[6][6][6]

0 0