Sinh lí nam

Dạo này mình thấy có nhiều chị em than phiền về ck mình nói là quan hệ chỉ 2 phút là ra rùi. Chị em nào muốn ck mình kéo dài thời gian quan hệ thì nhào vô đây nha. Mình tư vấn cho ạ vì ck mình cũng từng có thời gian như vậy nhưng mà giờ cải thiện lắm rùi mỗi lần quan hệ kéo dài 20 đến 30 phút luôn ạ

3 105

Các mom oi cho mình hỏi

2vkck dang qhe. Tại sao cái bụng mình nok đau râm râm la bi gi vây máy mom

0 1

có mẹ nào ở đà nẵng biết chỗ nào bán cháo cá chép ko ạ, e kím hoài ko có. huhu

Help me

0 1

hóng

còn. 7 ngày nữa đến ckk

1 0

Lo lang

Moi nguoi ơi ck e bi yeu tinh trùng di khám mà bac si hok cho thuoc về uong ,bay jo minh nen su dung thuoc gi de cải thiện tinh trùng vay cả nhà

0 15

Tới tháng

Mọi ng ơi tới tháng thì có đc đi tập nhảy vận động thể th ko

1 5

Đau bụng dưới

Rụng trứng thì có đau bụng dưới kh ạ

0 3

Nhờ tư vấn

Chào các chị em! Mình năm nay 29t lấy ck đc gần 4 năm nhưng chưa có bé. đi khám bs bảo ck m tt yếu. trong thời gian chung sống ck m thường xuyên ve vãn từ gái chưa ck đến đã có ck con ... mình bắt được thì xl này kia rồi đâu lại đóng đấy. Đợt này ck m xin làm lái xe cho 1 cty hàn làm tại kcn trc đây ck m đã chơi với dân xh giờ ra đó gặp lại bọn họ. lại bắt đầu những thói quen xấu. dạo này m thấy ck hay gọi điện cho các e sn 94.97... thường xuyên bóng gió bảo m muốn ra ngoài thử xem có con k ( ý đổ ng nhân tại m) Giờ m mệt mỏi lắm. m đòi ly hôn rất nhiều lần nhưng a ta k chịu giờ m phải làm sao?

3 41

Chữa đa nang buồng trứng

Có chị nao co bai thuốc tri bệnh đa nang de co con k ạ, chỉ e với.

0 8

Ngứa người sau khi tắm

Có bạn nào mà cứ tắm xong lại bị lăn tăn ngứa người như mình không? Không phải ngứa toàn thân mà điểm một vài chỗ thôi ý Không biết là bị sao 😢[6]

0 7