41 ngày vẫn chưa tới ckk

Ngực bt k căng hay đau... mặt không nổi mụn... z kaf tháng này tắc nghẽn rồi sao.... 2 ngày nay nhức đầu k ngớt...

0 2

Cần lời khuyên

Mấy ngày gần đây bên ngoài mép âm đạo của e có mọc mụn động vào hơi đau. Có ai bị như e k và bị bệnh gì vậy ak chỉ e cách khắc phục mụn với.

0 8

Kích trứng

Có mẹ nào dùng thuốc kích trứng thành công ko ah? Cho em xin ý kiến với

0 0

Sản phẩm cho bé

HOT QUÁ KẸO GIÚP TĂNG SỨC ĐỀ KHÁNG VÀ DÀNH CHO TRẺ BIẾNG ĂN 👓Mỹ phẩm, quần áo mẹ có thể không mua, nhưng sức đề kháng của con thì đáng mua ạ. 💸👓🎁Vitamin Wellnesskids là lựa chọn đáng tin cậy cho mẹ. #189k hộp 21 viên dạng kẹo dẻo vị cam thơm ngon. 💸 #9k/ngày💸Rẻ hơn mua bim bim, kẹo mút, thạch và quan trọng 🎀💋💸tốt cho con nhé các mẹ.

0 0

Muốn hỏi

Các mẹ cho e hỏi với qh dùng BCS thường xuyên có ảnh hưởng g k ạ.có gây nên các nhuy cơ về bệnh phụ khoa k ạ.help me

0 0

[6]

-tới tháng thì làm gì để hết đau bụng hả m.n, em đau bụng lắm rồi 😭😭😭

0 6

Muốn có chó con !

Mình lấy ck gần 2 năm rồi. Thả hoài ko dính. Hồi tháng 2 đi khám thì bs nói bị niêm mạc dày nên khó có con. Uống thuốc mấy tháng tốn tiền mà ko thấy gì. Buồn quá nên mình bỏ luôn ko uống thuốc nữa.. bs nói tại bị niêm mạc dày nên tới ngày là bị đau bụng.. có mẹ nào bị giống em ko. Ck em mê con nít lắm.. vc em suốt ngày đi nựng con ng ta thôi.. huhu.. canh con gà mà giờ lọt qua con chó luôn còn chưa có động tĩnh gì nữa. Huhu

0 0

Tư vấn

Các chị ơi cho em hỏi mổ u nang buồng trứng rồi sau này có ảnh hưởng gì không ạ :(

0 0

Xuất tinh

Thườg là qhệ bao nkiêu phút xuất tinh. Mới ko gọi là xuất tik sớm z mọi ng. Các mẹ cko e xin ý kiến.

0 4

...

Mấy chị cho em hỏi mọc mụn ở âm đạo mà k có đau rát hay ngứa gì hết. Sau khi quan hệ thì đi vệ sinh thấy rát với đau là bị gì ạ

0 0