Lo lắng

Các chị oi ...e lo qua..thuong thi kn e tam 33ngay...thang truoc thi tre 1tuan moi co la ngay 31...thang nay lai som hon tuan nay 25 ma e co roi..k pit bi j nua...hic

1 0

:( hoang mang quá

huýet trắng nhìu có s k ạ ?

0 0

Tạch r

Hum qua trê hi vog lm. Ság nay bà kjh ts... Cảm giác bùn k tả nôi.. Hụt hẫg lắm.. Bit z luc cưới về đưg kiêng.. Hinh.. Co thả 3thag ui.... Mà cứ tách. Mẹ nào như e kg... Bùn qá

0 26

m lo so k co con lam cac c cac me ak.m cuoi nhau duoc 1nam roi ma chua co ebe di khám BS noi m bi gập cổ tự cung. z la x ha cac c cac me.tu van zum m voi.[6][6][6][6]

mong baby

0 0

bệnh phụ khoa

em bị ngứa và nổi mụn mép lớn vùng kín. giờ nó lan rộng và mụn dài ra ạ. nó mọc sát nhau. em hỏi tư vấn họ nghi sùi mào gà. em lo quá. liệu chữa được ko ạ. ai bị như em chia sẻ em với ạ. [6][6][6]

0 68

Ra máu

E tre kih 1ngay dau lưg nguc căg... Thuog ngưc mềm lại là e có kih.... Luc tôi e có qhe sag z tháy máu.. Ngi la bà kih ts.. Mà máu ra ít hơn kih bih thuog... Nguc vân căg cứg.. Có me nao như e kg.. E lo qa

0 14

Đau nửa đầu

Các chị có ai bị đau nửa đầu và chữa khỏi chưa ạ? Em chả mấy khi ốm mà gần tuần nay cứ bị đau đầu, đau 2 bên thái dương nhức khó chịu lắm Huhu Tháng này cũng chưa thấy bị luôn Không biết bị sao nữa [10][10][10][10]

0 0

Tâm sự

Các mẹ ơi có những món ăn nào tốt cho trứng và tinh trùng k ạ, mách e với e canh gà con quá chừng mà mấy tháng oy chưa có cơ, buồn lắm ạ.[6][6][6]

0 3

Chu kì

Trước giờ chu kì của mình không đều. Có thể uống thuốc gì được không m.n?

1 1

Nanocare woman gel

Cả nhà ơi. Cho e hỏi có ai đã sử dụng nanocare woman gel chưa ạ. Cho e xin ý kiến với

0 0