😩[11][11]

Chu kỳ e k đều, lúc sớm lúc muộn. Có s k ạ?

0 0

lo lắng. e vừa hút 01 u nang hồi đầu năm. mà kinh nguyệt cũng ko đều. đi khám thì bs nói ko sao. nhưng e vẫn lo sợ sau này khó thụ thai. làm sao đây m.n. có cách nào để kinh nguyệt đều lại ko.[6][6][6]

m.n help me....

0 0

Linh tự đan

Có bạn nào uống linh tự đan mà có em bé chưa. Mình mong có em bé

0 13

[17]buồn chuyện mẹ chồng

buồn quá các mẹ ơi. mẹ chồng em đi đâu cũng nói xấu vk ck em...nói hết kiểu này đến kiểu khác. trong khi trước mặt em bà k ns gì. thậm chí k giám nhìn vào mặt e. nói ck e lấy tiền của bà cho em đi chợ. mà đi đâu cũng khoe có con gái nhanh nhẹn ( con gái bà lấy chồng rồi. nhưng ck ăn bám nhà vk) bà còn chạy vc cho con gái mất mấy trăm triệu. rồi còn mua xe ga.. giờ lại cho mấy trăm để mua đất xây nhà nữa. em nhờ mối quan hệ của bà để xin vc cho e thì ns đi lm thì ai bồng con. e khổ quá. ko đc miếng gì của bà còn suốt ngày đi ns xấu. huhu. có mẹ nào bị mẹ ck đối xử nv k. bà ns giờ bà lo cho con gái bà. sau này già có nó nuôi. k cần con trai con dâu lo[6][6][6][6][15][6][6][6][6][6][6][6][6][6]

0 13

Thắc mắc

M.n ơi! Cho e hỏi có mom nào đag có baby mấy tuần đầu k z? Chia sẽ giúp e vs... là e s.a 4tuân mấy nhưg b.s k nói pị s? Mà s pụng e cứ lâu lâu đau râm râm wai ạk.

0 15

Lo lắng

Các chị ơi.e đã phải uống sắt chưa ạ.

0 11

Trị Viêm nhưng k kiêng được

các mẹ ơi. e đang dùng sản phẩm hồng âm tiêu viêm. thuốc thì có ghi là trong thời gian sử dụng thuốc là kiêng k quan hệ . nhưng 1 liệu trình tận 20 ngày. sau khi ngừng thuốc p kiêng thêm 5 ngày nữa cho các vết lành lại để tránh bị tổn thương. e dùng thuốc cũng thấy nó hút đc khá nhiều chất bẩn màu vàng như bột k mùi. do là vợ chồng e mới cưới k kiêng đc lên vẫn qh k kiêng được. sau đó e cứ thấy chồng e kêu bên trong e xạo xạo như có cát sau đó thì đầu dương vật bị xước và nhiều lúc nó còn bờ bờ lên kiểu như có gét bám đầu dương vật ý ạ. nhưng là màu trắng. e lo quá. ai biết như nào trấn an e với ạ

0 10

Các mẹ ơi giúp e với.e bị ra máu màu nâu 1 tuần giờ r kinh cũng 1 tuần vẫn chưa hết.lo quá ko biết lm gì cho nó hét đây.đang mong gà mà cứ ra cả nửa tháng thế này thì lm ăn gì đc.hjc

Ai biết cach nào chỉ giúp e đj

0 9

Mọi người cho mình hỏi

1 tuần nữa mới đến ckk. Mà thấy bụng dưới đau lâm râm. Ngực nóng ran. Buồn ngủ là dấu hiệu của bệnh gì

1 0

máu ! máu ! [6][6]

huhu. 😢 mọi người cho em hỏi. em bị chảy máu sau khi quan hệ. khí hư hàng ngày bình thường. ko có mùi và cũng k có màu. bụng ko đau gì cả. vậy là sao ạ ? giúp e với. kiến thức của em dở lắm ạ [6]

0 6