lo lang

nhu vay có hy vọng k moi người oi. e thấy vạch mờ

1 20

Hạnh phúc quá

Mọi người oi e chậm 2 ngày mà chiều nay e thử thế này đã có chua ạ

3 28

Thai máy

Mấy tháng thì bé con máy ạ các mom

1 0

Hy vọng

Có 1 cái que e mang đi khắp thế gian, từ ngõ này qua ngõ khác, để tám với các mom cho tinh thần bớt căng thẳng.. [7][14][14][14] Đây là cái kiểu lì lợm, bá đạo của em trong ngày hôm nay. Chả là sáng e thử xong ngồi đợi 5' ko thấy gì thế là mang que để trên nắp sọt rác, trưa về tiện cái cốc vẫn để trong phòng vs thế là tè luôn 1 bãi vô đó xong mang cái que cắm vô cho nó chết đuối luôn, cho bõ tức cái tội ko lên vạch. Chiều tối đi làm về nhìn nốt lần cuối dưới ánh đèn, để xong mang đi vứt thì lại thấy có 2 cái vạch xanh song song nhau nằm ở ô trên, mới giật mình vì ko rõ là vạch mờ này do nhà sx làm hay do nc tiểu ngấm lâu quá mà nó ngạt thở quá phải nổi lên, tại sáng em ko có soi kỹ đâu, ko thấy màu mè lên là em thôi liền. Tại em nhìn của mọi ng đăng toàn là lên màu theo kiểu đậm cả vạch như vạch ở ô dưới, chứ ko có bị vạch song song như của em nên e ko mừng sớm đc 😪. Nên thôi e lại tạm gác hy vọng chờ bà nguyệt đi vắng thì thử lại phát nữa vậy. Ck thì đăng nhấm nháy tối làm hiệp đây các mom ạ.

0 0

Mang thai

Đậm như vậy rồi không biết con iu vào buồng tử cung chưa

0 4

Hợp tuổi k

Cha tuổi mùi mẹ tuổi hHợi sanh con tuổi tuất hợp k moi người

0 11

Hỏi điên tý

Cho em hỏi em có người bạn bị tạm giữ do điều tra về hình sự. Ko rõ lí do gì mà công an cạo đầu bạn em luôn .trường hợp như vậy có phải bị đi tù ko.Em buồn quá[6][6]

0 0

Ly hôn đơn phương

Năm nay e 27 tuổi. Bme e đều 60 rồi. Nhưng 1 năm trước có phát hiện bố e ngoại tình. Và bí mật theo dõi. Khi bị phát hiện thì bố mẹ e có cãi nhau. Mẹ e có xô sát với bố. Nói nặng lời và dần dần trở lên lạnh nhạt. Nhưng bố e k cho ngoại tình là lỗi mà đổ cho mẹ e k biết giữ hp gia đình. Nên tháng trước bố e có gởi đơn ly hôn đơn phương vs lý do là k thể sống như vậy, muốn giải thoát. Bố e ly hôn đơn phương nhưng mẹ e k muốn. Như vậy tòa có giải quyết k các mom. Bố mih ngày càng đi xa. Làm con buồn k tả hết.

0 7

Baby

Như vầy là có tin vui ko ạ ? Em trễ 6 ngày rồi ạ

0 2

Que thử thai

Trk ckk 5ngay ntn có chua các mẹ

0 0