Tl giúp em với ạ

Mn ơi ! Em sắp lấy ck mà bom e tính cưới xonh r có em bé ! Nhà ck em mới xây xong nên kiêng có trc! Vậy tháng 6 em cưới em muốn thả từ 4.5 để khi cưới là sẽ có em bé lun ạ ! E chỉ dùng thuốc 1 lần duy nhất ngoài ra bọn em qh đều an toàn! Vậy em có thể có con khi thả sau cưới k mn ?

0 13

Giúp e với ạ

Hành Kinh ngày t9 rồi mà vẫn còn ra máu dịch màu nâu đen. Có mom nào bị jong e tư vấn e với ạ.

2 2

sẹo lòi

có mom nào biết sảm phẩm nào trị sẹo lòi hiệu quả không chỉ em voi.

0 0

Trang điểm cô dâu

Các mẹ ở SG chỉ giúp em địa chỉ nào trang điểm cô dâu đẹp với ạ! E ở gò vấp, tổ chức ở CMT8 nên các c mách khu vực quanh quanh giúp e [1]

0 5

Tinh cam

M.n ơi e đang rất mệt mỏi và k biết bản thân e muốn gì nữa. E bị người ta bỏ rơi đc một năm vì một người thứ 3. Đến giờ e cũng chua quen ai va cung thay rat lac long. Thi moi day co mot nguoi nói yeu e. E vua muon chap nhan vua k muốn .E suy nghi rat nhiều va da tu choi a do. Nhung moi khi a ay nt thi e lai k muon tra loi nhung a ay k nt thi e rat buon. Người kia va nhỏ đó lai lam chung voi e moi lam e thay 2 người đó thi e lai buon va k muon quen ai M.n giup e voi. E rat buon. Mat một người thuong minh thi biet co con ai thuong minh nua

0 2

sẹo lòi

có mom nào biết sảm phẩm nào trị sẹo lòi vet mổ nào hay không chỉ mình với.

0 0

Buồn

Gặp ai cũng hỏi Có e bé chưa Nghe mà buồn và nản quá

1 0

Buồn

Trễ kinh, đau bụng, sốt nhẹ .......😌😌😌😌😌😌😌tưởng bở😒😒😒😒😒😒 vậy mà đúng la khoai dở that ,,,,buồn qá😖😖😖😖😖😖

0 4

Rụng trứng

Các mom ơi ntn thì trứng rụng chưa ạ.

1 41

Thuốc spacaps

Có mom nào dùng spacaps chưa vậy. Ai dùng rồi chia sẻ dùm e. Co hiệu quả k? E dag tính dùng vì khô hạn quá. Ma e moi 27t

1 3