rụng tóc kinh khủng...[10][10][10]

các chị ơi cứu e với e bị rụng tóc kinh khủng luôn... nhất là lúc gội đầu ý... chị nào biết cách nào khắc phục chỉ cho e vs ạ... đừg bơ e nha...

1 14

Hóng

Tầm bn nhiêu tuần là biết trai hay gái mọi ng.

0 4

Tâm sự

Bị thâm chổ "đó" thì làm sao để hết đây ạ. Các mom chỉ em với. Em cảm ơn nhiều ❤️

0 0

Buồn

1 ngày nào đó. Hôn nhân còn tồn tại, còn hạnh phúc khi không có con ko? 1 lần lầm lỡ năm 22 tuổi. Bỏ đi đứa con đc 7 tuần tuổi. Và rồi cuôc đời này chắc sẽ ko bao giờ có được con. Đó là cái giá phải trả . Chấp nhận. Và có lẽ , mình nên rời xa người con trai hết mực yêu thương để anh lấy người khác . Có con như a mong muốn. Làm sao đây????

2 30

K biết làm Sao

E qh đk tầm 11 ngày rồi, mà trong người cứ nôn nao buồn nôn, bụng đau, ngực đau.k biết làm sao nữa ạ Có mom nào thông thái chỉ e với ạ

0 5

Cảm ơn anh!

Môi ngày mẹ hp khi Hy Vọng của mẹ đang lớn dần trong bụg mẹ. Và hp khi ba của con- người đàn ông của mẹ luôn bên mẹ con mình chia sẻ và là chỗ dựa vữg chắc cho mẹ vượt qua nhữg cơn nghén, mẹ chỉ mong gia đình mìh cứ hp bìh dị z thôi. Hy Vọng -con yeu của bố mẹ cứ khoẻ mạnh và an tâm chào đời con yêu nhe’:)) mẹ yêu 2 bố con nhiều lắm :))

1 1

Tnay đã có chưa ạ

Cac mom thông thái giúp e vs như này đã có chưa ạ e tập đầu hoag mang quá

0 29

Các c cho e hỏi chuyển hộ khẩu về nhà chồng thì cần những j ặ

Đừng bơ e

0 1

Tâm sự

Làm gì khi gặp lại người cũ mà mình còn yêu trên đường và rồi họ nói chuyện với mình,đưa mình về nữa???

0 0

Chán

Chích ngừa sởi, rubella,thủy đậu sau 3 tháng vck để e bé . R để 4 tháng mấy nay không có. Rồi bây giờ vì làm ăn của 2 vck nên lại kế hoạch ts tháng 4,5 ms tiếp tục. Lấy ck gần 1 năm để 4 tháng mà chưa thấy đâu. Thấy mấy mẹ có con mà hạnh phúc giùm nhưng tủi mình quá. Hqa 2 vck qhe đột nhiên ổng sắp ra r đưa ra ngoài xuất tinh ngoài mà ngạc nhiên quá. Ổng ns Kh fai vck mình kế hoạch r s. Rồi ổng ôm hôn mình an ủi. 😔

0 6