.....

Nhiều luk chán nản muốn mặc kệ đến đâu thì đến.1 người ck có thể nói là tốt.1 công việc đc nói là tạm.chỉ mong mỏi 1 điều duy nhất.con đến bên mẹ con ah

0 0

Thai

Trể 3 ngày rồi mà thử vẫn 1v. Hoang mang gê

0 19

Nghén

Chả là e nghén nặng quá. K ăn dc j. Mà cứ nôn khan. Đến noi suy nhược cơ thể Mẹ nào có kinh nghiệm về nghén chỉ e với ạ

1 1

Nhớ con...

Có ai như em...rứt ruột bỏ con rùi bây giờ ngày nào cũng mong ngóng con trở về... Khóc và đau... Còn à.mẹ xin lỗi... Con về lại với mẹ con nhé...

1 0

buồn

cay đắng quá con à ! mai là tròn 1 năm mẹ mất con mà mai lại là ngày bố con đi lấy vợ :(((

1 12

Chia se buon

Là đàn bà khổ that đấy.... di dau cung bi soi mói noi la k biet dẻ..... củng muon co dc 1 dua con de nuoi nhung dau phai nhu mjnh mong muon dau ...

1 1

cho em hỏi với.. đừng bơ em

Các chị cho em hỏi qh sau hết kinh 3 ngày có dính k ạ .. 😂😂😂

0 9

Cần pass vé máy bay ạ

Bạn mình có 1 cặp vé đi từ Đà Nẵng ra Hà Nội (21.12.2017) và từ Hà Nội về Đà Nẵng (25.12.2017) vì có việc bận nên ko thể đi được. :(((( "Mình xin chuyển nhượng với giá 900k. Phí đổi tên mình sẽ chịu cho bạn." Xin phép các mẹ chút ạ ^^

0 0

Vẫn hi vọng

Các mom ak. Đã gần 1 năm rồi e vẫn chờ đợi con trong vô vọng. Có ai như e k? Tủi thân quá.

0 0

Cần lời khuyên

Em từ khi bắt đầu có kinh nguyệt lúc mới dậy thì đến bây giờ vẫn bị không đều đặn có lúc 2 3 tháng bị lần có lúc bị nhiều lúc lại bị ít có ai biết uống thuốc gì khỏi không ạ

2 0