....

Ko hiểu vì sao e lại yêu ng như a nvay nhỉ? Vô tâm, ích kỷ là 2 từ e dùng để nói về a - ng e yêu. A biết e chỉ cần sự qt của a thôi mà. A biết nhưng a ko cho e. Nếu như ko thể qt e, thì tại sao lại làm e yêu a. Cta yêu xa. Yêu xa thật sự rất khó a biết ko? A có biết lúc a bước chân vào cửa hải quan, e cảm giác như mất a mãi mãi. E lo, e sợ. Nhưng a đâu biết. A vẫn thờ ơ, vẫn lạnh lùng. Sang đó rồi, chưa làm gì, chỉ ở nhà nhưng chưa bh a nt hỏi han qt e trc. E hỏi, a bảo a xem phim. Hóa ra e ko bằng phim a xem. A từng bảo a vẫn luôn theo dõi e. E biết, e ốm, e ko nói với a, nhưng e đăng fb, ý ko rõ ràng nhưng m.n hỏi, e nghĩ a biết, nhưng a cũng ko gọi cho e. Vẫn là e gọi trc. E cũng ko hiểu động lực nào khiến e có thể chịu đựng đc đến bh nữa. Nhưng a ơi. Để e quen ko có a lâu quá, kể cả sau này vẫn còn yêu a, e cũng sẽ ko cần nữa đâu a à. Giới hạn của e cũng có giới hạn thôi a.

0 0

Kim lâu

Các mom ơi qua năm là e 23 tuổi mụ rồi nghe nói là tuổi kim lâu ko cưới ck đc đúng k ạ ,e nghe mẹ e nói rứa nhất quyết ko cho cưới luôn [6][6][6]

0 7

Vòng 1

Làm sao để tăng kích thước vòng 1 mà k phải dùng đến thuốc vậy các mom.e ng khá nhỏ con mà vòng 1 thì như bức tường trường tồn vậy.đôi lúc nhìn mình cn chán nữa là ck [6][6][6]

0 10

Mọi người ơi. Chỉ giúp e cách điều chỉnh lịch kinh nghnguyệt với ạ.

Chỉ giúp e cách điều chỉnh lịch kinh nguyệt với ạ.

0 2

Theo dõi điện thoại

Cac chị ơi cho e hỏi làm thế nào để theo dõi đk tin nhắn và dịch vụ điện thoại của ng khac qua iclou ak. 2 c e gái sống ở nc ngoài mà nó buôn thả quá, muốn kèm nó mà ko biết theo dõi ngn ak. Hepl me. Cảm ơn mn ak.

0 0

Mất con

Ngay lúc này đây. Cảm giác tội lỗi đề lên đầu mẹ. Mẹ xl con và bố nhiều lắm. Tự nhiên tối hôm nay mẹ k thấy cảm giác của con. K thấy bụng căng tức thay vào đó sự mềm và lạnh và nhỏ lại của bụng. Ngực bị nhỏ lại mềm đi. K căng tức nữa. K buồn nôn hay mệt mỏi. K buồn ngủ. Con ra đi mang theo tất cả mệt mỏi của mẹ akk.

0 18

Hi vong

Tre kinh 3 ngay hom nay la ngay thu 4, k co trieu chung ji ro rang het, k co mau bao, tuan roi e them an trai cay chua cham muoi va hay met moi chong mat, tuan nay thi k them nua ma nguc dau tu sau rung trung toi bay jo cham vao vu no dau, bung thinh thoang dau lam ram chut roi het, vay hi vong bat dc cun con k moi ng, cho e dong luc de cho doi voi [19][19][19]

0 0

Ckk

Chậm kinh 2 ngày vẫn chả thấy gì

0 0

Ham muốn.

Các chị chỉ cho e biết cách làm sao để có thể kìm chế được ham muốn tột đỉnh muốn qh đc k ạ? E biết 20 là độ tuổi kể cả nam hay nữa đều có cảm giác tò mò và ham muốn rất cao. E vs ny ở xa nhau, từ ngày có ny, e coi phim đen để thỏa mãn nhu cầu ham muốn của mình, rồi e cx tự xử, mỗi lần như thế hay nghĩ đến ny, nhưng đều gạt phắt qua k đc nghĩ đến, e chưa bh sẽ nghĩ là sẽ thử 1 lần bằng condom vs a ấy, nếu thèm quá cx nhủ lòng k đc, phải giữ bằng mọi giá. Các chị, mom chỉ cho e cách để có thể kìm hãm sự ham muốn này k ạ? Nhất là khi ở xa nhau như thế này. E rất muốn đc thử nhưng cx k dám, 20 là tuổi đẹp nhất nhưng e k muốn mắc vô những sai lầm đáng tiếc.

0 3

Nước dâm

sao em qh mà k thấy ra vậy ạ.mặc dù có lên đỉnh [6] Ai có thể giải thích cho em biết tại dao k ạ

1 10