Hoang mang quá à!

các mom ơi.. hôm nay em vẫn chưa có nữa... em không biết tháng này em có dính không... mấy tháng trước em hụt miết. mấy hôm nay em biết đến lily em tính lịch từ tháng 9 và tháng này lily cho em kết quả như vậy... mà em vẫn chưa có, ngực em đụng vào rất nhức.. nhức tầm 3 4 hôm nay bụng thì lâu lâu mới đau âm ỉ. cả ng mệt mỏi, bụng cứ cồn cào, sáng dậy cũng vậy và còn có cả cảm giác nhợn nhợn nữa, khuya thì em cứ hay thức giấc và tầm cbi đi ngủ thì cứ đi tiểu hoài.. các mom cho em động lực với không biết tháng này em sẽ ra sao nữa [30][30][30]

1 20

Cô bé quá nhỏ

Em năm nay 18t các chị ạ. Em với cả ny quen nhau đc 3 năm . Em với ny em củng có đi quá giới hạn. Nhưng lúc đang cao trào và cho cậu nhỏ của anh ấy nhưng không vào được các chị ạ, bọn em cố gắng thử 4 đến 5 lần r nhưng vẫn k vào, mà của em thì khô quá nên em nghỉ đó là lí do một phần. Còn mỗi lần cho vào thì củng chỉ đc một ít, tại vì quá đau nên bọn em dừng lại. Mỗi lần nv về nhà cô bé của em bị trầy khá nhiều, mới gần đây bọn em củng cố thử lần nửa củng vẫn k đc mà lần này cô bê của em còn bị bầm nửa . Các chị tl giúp em với tại sao lại khó vào nv hả các chị.

0 8

Tâm sự khuya

E phát hiện bạn trai e bị viêm gan B -bây giờ e phải làm sao dù cho a ý bảo đừng suy nghĩ quá nhiều 😔😔😔

3 7

Vừa mừng vừa lo

Hôm nay nữa là 7 ngày trễ r, cũng mong có cún con để yêu thương cưng nựng nhưng lại sợ vck chưa ổn định nên sợ cún con ra đời lại thiếu thốn ... Mom nào cho e lời khuyên đi ạ 😔😔😔

0 7

Mog lắm😌

Hi vọng lần này sẽ trúng💪🏻

1 31

Có mom nào giống em không

Chậm kinh, đau ngực, bụng hơi lâm râm mà thử lại 1v không? [6][6][6][6] Buồn quá

0 20

giúp e trả lời câu hỏi

e và ny quen nhau được 7 năm rồi ạ.. còn 3 ngày nữa là đúng 1 tháng tụi e xa nhau. nhưng mà tối hq anh họ của biết là ny e đi hát karaoke ôm. e hỏi ny e cũng trả lời là có.. 4 thằng đàn ông và 4 con đàn bà ngồi trong phòng chỉ rót beer thôi cm có tin được ko ạ. đời e ghét nhất là sự phản bội... thù nhất là lòng tin của e bị chà đạp.. cm cho e lời khuyên. e hận tới nỗi mổ đầu lấy óc ra vức cm nó toàn bộ time e ủng công yêu nó thôi..[25][25][25][25]

2 100

buồn

ước gì mình cũng được 2v như bao cô gái khác.

0 6

Hỏi

Cho e hỏi. E chuẩn bị cưới nhưng chưa muốn có bé. Thì làm thế nào ạ. E mới hết kinh được 1 tuần ạ, tuần sau e cưới

0 0

Lần đầu

Như vạch là tạch rồi fk ạ?

1 2