Hỏi thăm

Có mom nào uống này mà bị mệt không ạ???

0 41

Ba Tuệ Anh❤️

Có mom nào bị nghiện nhìn ck ngủ như e ko ạ..😂😂..ko hiểu sao e cứ bị nghiện mỗi lần ổng ngủ là cứ ngó hoài,ngó hoài rồi toàn chụp lén lại lâu lâu lại lôi ra coi..kkk..mấy mom chia sẻ hình con nợ của mình dô đây đi ạ^^

6 153

Thuốc cho ck

Ck mik bị xuất tinh sớm, lần đầu chưa đầy 1 phút đã ra rồi.ck mik cứ giục mãi là vk tìm thuốc cho ck đi.kể cũng thương.😅 có m nào biết thuốc j hay cách nào chữa dc ko chỉ mik với ạ.

0 11

Kinh nguyệt j đều

Theo nhu tháng trước thi e tre kinh 4 ngày roi e co qh xuất trong 2 lần trong 1 tuần ! Liệu co khả năng dính bầu k ạ !

0 5

Chuyện của ngày kinh

Có chị nào như em không.cứ khoảng 8 ngày nữa tới ngày kinh là i như răng khó tính, gằt sóc cảm giác ghét ny bỏ mẹ luôn. Muốn gây sự nhưng lại rất rất nứng kk.cứ tự thủ dâm vì cứ đến những ngày đó là cại nhau haizzz rồi sầu như con điên có ai như em ko? Chia sẻ tí cho bớt nứng đi các chị em

0 5

Cấy que...

Mấy mẹ ơi cho em hỏi... Nãy có đi cấy que mà em ngại nên k dám hỏi. . cấy que bao lâu mới dc quan hệ vk ck lại các mẹ và ăn uốn kiêng cữ j k ạ...

0 27

Xxx

Chồng em 23 tuổi, em 22 tuổi, quan hệ 1 tuần/1 lần liệu có ổn không các mom, mỗi lần cả dạo đầu tầm hơn 10p bao gồm: hôn hít, vét máng, bj các kiểu, chồng e liếm láp khắp người e, cả lỗ nhị nữa ạ. Sướng kh tả được, nhưng 1 tuần chỉ được 1 lần thôi ạ. Có cách nào để tăng số lần quan hệ kh ạ. Để tự chồng e thèm chứ e kh thích gạ. Chồng e đi làm rồi về nhà với vợ thôi kh có ai bên ngoài cả, kh rượu bia gì luôn.

4 75

Góc ts

Chuyện là e và cậu bạn học cùng nhau thời cấp ba. Bọn e đã chơi với nhau rất thân. Đi đâu làm gì cũng có nhau. Mọi người biết mà trai gái ở gần nhau lâu ngày cũng nảy sinh tc. Và rồi bọn e đã yêu nhau được khoảng nửa năm thì ct. Và quay trở về làm bạn như trước. Cậu ấy cũng đã quen người khác nhưng rồi vì không thể quên được tc dành cho e nên đã ct. E cũng quen người khác nhưng cũng k thể quên được tc danh cho cậu ấy. Mỗi năm bon e chỉ gặp nhau có vài lần nhưng khi ở bên nhau bọn e cảm thấy rất vui. Cho đến nay đã hơn 5 năm rồi. Nay bọn e đã 26t và cậu ấy cbi đi Nhật Bản thì cậu ấy có gặp e rủ e đi chơi đi ăn và rồi cậu ấy nói muốn e suy nghĩ về chuyện của hai đứa bọn e. Thật sự e cũng k quên được và muốn quay lại với cậu ấy nhưng cậu ấy nói e phải chờ cậu ấy 5 năm cậu ấy mới về nước được. 5 năm đấy mọi người ạ khi đó thì e đã 30 31 tuổi rồi. E nói e có thể chờ 1-2 năm cậu ấy nghỉ phép rồi về cưới e xong đi tiếp thì được nhưng cậu ấy bảo cty cậu ấy k cho lấy vk sớm phải 5 năm mới được lấy vk. Vì nhóm cậu ấy là thanh niên chưa vk nên mới được chọn đi làm kĩ thuật cho bên Nhật Bản. Bgio e k biết ntn nữa

0 11

Hihi

Quan hệ trong lúc có kinh nguyệt có sao k ạ

1 2

Tham khảo👌

E tính mua cốc nguyệt san mà ko bít loại nào? Các mom tư vấn giúp e vs ak?

0 1