E hơi Lo

E chao các chị có ck cho e hỏi một chút Là e chưa có ck mới qh vs ngy 3 lần nhưg gần đây e thấy có dịch trắng hơi nhiêu như vậy có phải bị viêm khôg? E lên dùng dung dịch nào ạ? Cảm ơn ạ!

1 8

Muốn thử

Có mom nào chơi lỗ nhị chưa ạ . Chia sẽ e ít kinh nghiêm với

0 20

Dị ứng

Có mom nào bị dị ứng với tinh dịch của ck k ạ???

1 27

Lên đỉnh cảm giác ra sao

Các m có thường xuyên cảm giác đc lên đỉnh k ạ Khi 2 ng qhtd thường thì đàn ông lên đinh lâu hơn và nhiều hơn phụ nữ... Khi lên đỉnh cảm giác ntn ạ chia sẻ chút nào

2 6

Qhe

Cho vào đẩy nhẹ vài cái rồi mới dùng bao liệu có thai k mn

0 5

Ba con sói

Có mom nào thích dùng bcs có gai k? Cho e xin ít review với ạ???? Dùng loại nào thì tốt ạ? E cảm ơn nha!

0 20

Dịch

Em ra dịch như thế này , bốc mùi kinh khủng . Em có bị làm sao không ạ. Em 19t chưa quan hệ tình dục.

0 47

Làm thế nào??

Làm thế nào để chồng thích mà không phải BJ??!! Cho em ý kiến với các mom 🙄

0 10

Nên hay k nên Đặt Vòng ???

M nào đặt vòng rồi cho e xin ít ý kiến với ạ? E đang muốn đặt mà phân vân quá các m ạ . K biết có ảnh hưởng hay có tác dụng phụ gì k mấy m .???

0 28

😅😅😅

Em với ngyêu không biết có phải nhu cầu của cả 2 đều cao không nữa, cứ 2 đứa mà gần nhau, là chịu không nổi, em chưa quan hệ, chỉ cọ xát ngoài với nhau thôi, nhưng any thì quan hệ rồi, mà còn rất kinh nghiệm nữa, em chỉ lo không biếg ngày nào mình bị xơi đây 😅😅 mỗi lần mà chỉ có 2 đứa thôi là ổng nhìn em, ôm ấp em kiểu như là nào giờ bị bỏ đói vậy 😆

0 5